Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 166 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 113 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 47,06%, Tư vấn 41,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 5,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.772.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.552.969.689 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 47,06%, Tư vấn 41,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 5,88%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 183.772.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 180.552.969.689 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2026 12:03
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/09/2026 12:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dụng hạ tầng nội bộ (Mạng LAN): An toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số xã Long Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2026 11:19
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng nội bộ (Mạng LAN): An toàn thông tin cho hoạt động chuyển đổi số xã Long Hưng năm 2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với 2 gói thầu.
28/08/2026 09:05
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
25/08/2026 15:00
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG HUÂN
24/08/2026 14:10
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chế phẩm xử lý rác thải, thuốc diệt ruồi, muỗi và bộ lao động của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG THỊ XEN
11/08/2026 08:29
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện: Mua chế phẩm xử lý rác thải, thuốc diệt ruồi, muỗi và bộ lao động vệ sinh môi trường năm 2026 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:38
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2026 17:37
Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học & THCS Thái Hưng.
03/08/2026 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 49 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 49 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư của 122 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Long Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trời làm nên tai họa còn có thể tránh được, tự mình làm nên tai họa, thì không thể sống được. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026