Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.534.585.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.494.086.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.534.585.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.494.086.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư, dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Nhà bia tưởng niệm Anh hùng Liệt sỹ xã Lương Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 4 gói thầu.
04/09/2026 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Ngọc Thượng xã Lương Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 5 gói thầu.
28/08/2026 16:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Đại Thành
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT
28/08/2026 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRUNG PHONG
28/08/2026 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLQ
28/08/2026 16:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư, dự án: Nâng cấp, cải tạo trường THCS Lương Sơn, xã Lương Sơn; Hạng mục: xây dựng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, và các công trình phụ trợ khác. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HLC HƯNG THỊNH
29/10/2025 16:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Chợ trung tâm xã Lương Sơn huyện Thường Xuân tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục: Sửa chữa bảo dưỡng chợ an toàn thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LÂN HOÀN
29/03/2025 17:04
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình, bảo hiểm công trình và Chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VIỆT PHÁP
31/12/2024 09:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, công cụ, dụng cụ, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ XUÂN PHÚC
17/12/2024 21:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình, bảo hiểm công trình và Chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2024 14:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, công cụ, dụng cụ, trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
10/12/2024 22:46
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình, bảo hiểm công trình và Chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 16:29
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG LỘC
05/12/2024 08:52
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn thẩm
định hồ sơ mời
thầu và kết quả
lựa chọn nhà
thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU HỒNG PHÁT
05/12/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư, dự án: Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa Nhà bia tưởng niệm Anh hùng Liệt sỹ xã Lương Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 4 gói thầu.
04/09/2026 16:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 17:04
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
28/08/2026 16:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Ngọc Thượng xã Lương Sơn, tỉnh Thanh Hóa. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 5 gói thầu.
28/08/2026 16:51
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Đại Thành
28/08/2026 16:29
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT
28/08/2026 16:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRUNG PHONG
28/08/2026 16:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLQ
28/08/2026 16:17
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư, dự án: Nâng cấp, cải tạo trường THCS Lương Sơn, xã Lương Sơn; Hạng mục: xây dựng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, và các công trình phụ trợ khác. của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ LƯƠNG SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người vĩ đại là cột mốc và giới tuyến của quốc gia. "
Edmund Burke (Anh)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh