Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 46,15%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.094.727.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.315.913.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 46,15%, Tư vấn 38,46%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.094.727.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.315.913.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA KINH BẮC
12/06/2025 16:20
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Khánh Lâm, xã Mão Điền, hạng mục: Tam Quan.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Khánh Lâm, xã Mão Điền, hạng mục: Tam Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với 2 gói thầu.
12/06/2025 16:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/01/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn thi nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỊNH PHONG
17/01/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, nâng cấp hệ thống truyền thanh xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THANH AN
10/01/2025 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂY HỒ
08/01/2025 08:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG AN
30/12/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với 3 gói thầu.
12/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA KINH BẮC
12/06/2025 16:20
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Khánh Lâm, xã Mão Điền, hạng mục: Tam Quan với 2 gói thầu.
12/06/2025 16:13
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/01/2025 15:04
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn thi nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỊNH PHONG
17/01/2025 14:40
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂY HỒ
08/01/2025 08:57
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Long Khánh, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG AN
30/12/2024 16:15
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 08:01
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp + Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 10:00
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền với 2 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 08:01
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đăng tải TBMT Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA KINH BẮC
12/06/2025 16:20
Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Khánh Lâm, xã Mão Điền, hạng mục: Tam Quan.
12/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Khánh Lâm, xã Mão Điền, hạng mục: Tam Quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với 2 gói thầu.
12/06/2025 16:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/01/2025 15:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn thi nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THỊNH PHONG
17/01/2025 14:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa, nâng cấp hệ thống truyền thanh xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THANH AN
10/01/2025 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂY HỒ
08/01/2025 08:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp + Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ ĐÔNG AN
30/12/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 22:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mão Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình P3 trong nhà hội trường UBND xã Mão Điền của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền với 3 gói thầu.
12/12/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mão Điền là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức là gì, cô hỏi. Là sự phán đoán để phân biệt giữa đúng và sai, tầm nhìn để nhận ra sự thật, và lòng can đảm để hành động theo nó, là sự cống hiến cho điều tốt đẹp, và sự nhất quán đứng về phía cái tốt dù phải trả giá thế nào đi nữa.What is morality, she asked. Judgement to distinguish right and wrong, vision to see the truth, and courage to act upon it, dedication to that which is good, integrity to stand by the good at any price. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh