Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 266 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 189 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 189 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,21%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.910.037.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 266.627.000.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 84,21%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.910.037.220 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 266.627.000.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUYẾT THẮNG VINA
17/09/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục phụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TM&SX THẮNG LỢI
06/09/2025 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục phụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ CHÂU (CHUYỂN TỪ HÀ TÂY VỀ, SỐ CŨ: 0302001718)
26/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
26/06/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
26/06/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LONG HÙNG HƯNG YÊN
23/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Trạch, xã Mễ Sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với 12 gói thầu.
23/06/2025 15:44
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Trạch, xã Mễ Sở.
23/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH PHÚ CHÂU (CHUYỂN TỪ HÀ TÂY VỀ, SỐ CŨ: 0302001718)
26/06/2025 16:07
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đăng tải KHLCNT Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Trạch, xã Mễ Sở với 12 gói thầu.
23/06/2025 15:44
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
20/06/2025 18:09
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
20/06/2025 18:07
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
20/06/2025 18:05
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, chỉnh trang dốc đê tả sông Hồng (đường ĐT.378) thôn Nhạn Tháp, xã Mễ Sở với 8 gói thầu.
20/06/2025 10:05
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 14:17
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG THUẬN PHÁT
17/06/2025 20:35
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỊNH PHÁT HÀ NỘI
16/06/2025 22:19
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN NGUYÊN
16/06/2025 21:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUYẾT THẮNG VINA
17/09/2025 16:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục phụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TM&SX THẮNG LỢI
06/09/2025 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và đảm bảo ATGT phục phụ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2025 17:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚ CHÂU (CHUYỂN TỪ HÀ TÂY VỀ, SỐ CŨ: 0302001718)
26/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
26/06/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO
26/06/2025 15:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LONG HÙNG HƯNG YÊN
23/06/2025 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải KHLCNT Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Trạch, xã Mễ Sở của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với 12 gói thầu.
23/06/2025 15:44
Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo đường GTNT và hệ thống chiếu sáng thôn Phú Trạch, xã Mễ Sở.
23/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 23 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Mễ Sở là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người chẳng bao giờ lên kế hoạch để thất bại; chỉ đơn giản là họ đã thất bại trong việc lên kế hoạch để thành công. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh