Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.108.087.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.342.265.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.108.087.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.342.265.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
30/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
30/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
30/06/2025 14:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Thư Trì của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 3 gói thầu.
30/06/2025 14:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/06/2025 11:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN CẦU
28/06/2025 11:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/06/2025 11:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp trụ sở làm việc Đảng uỷ. HĐND, UBND xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 3 gói thầu.
28/06/2025 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
22/05/2025 16:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
30/06/2025 14:45
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
30/06/2025 14:45
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
30/06/2025 14:32
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Thư Trì với 3 gói thầu.
30/06/2025 14:30
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/06/2025 11:53
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN CẦU
28/06/2025 11:51
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/06/2025 11:48
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp trụ sở làm việc Đảng uỷ. HĐND, UBND xã Minh Lãng với 3 gói thầu.
28/06/2025 11:44
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
22/05/2025 16:41
Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN CẦU
30/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG - THUỶ LỢI THÁI HÙNG
30/06/2025 14:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TH
30/06/2025 14:32
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở xã, trung tâm phục vụ hành chính công xã Thư Trì của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 3 gói thầu.
30/06/2025 14:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HẢI LONG THÁI BÌNH
28/06/2025 11:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀN CẦU
28/06/2025 11:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG AN PHÁT
28/06/2025 11:48
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nâng cấp trụ sở làm việc Đảng uỷ. HĐND, UBND xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 3 gói thầu.
28/06/2025 11:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
22/05/2025 16:41
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị để sửa chữa, thay thế đài truyền thanh xã Minh Lãng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng với 1 gói thầu.
20/05/2025 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Minh Lãng là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cha mẹ nuôi con biển hồ lay láng, Con nuôi cha mẹ tính tháng tính ngày. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh