Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 47 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 332 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 241 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 222 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 99 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 99 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.690.522.743 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.382.287.766 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.690.522.743 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.382.287.766 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LINH HOÀNG
05/06/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV & XD THANH NHÀN
04/06/2025 21:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QC
04/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH AN PHÁT
04/06/2025 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Phượng
27/05/2025 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 11:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng & thương mại Châu Kỳ
15/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ Cồn Cao đi ngõ Bình và nhánh từ ngã ba Cồn Cao đi sau Nghè Lưu Đông; nhánh từ ngõ Lĩnh đi ngõ Bình Hoạch. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với 6 gói thầu.
14/05/2025 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG AN - TD
13/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LINH HOÀNG
05/06/2025 10:26
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV & XD THANH NHÀN
04/06/2025 21:19
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QC
04/06/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ CƯỜNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH AN PHÁT
04/06/2025 15:44
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 16:49
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Phượng
27/05/2025 15:48
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) với 2 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 11:28
Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LINH HOÀNG
05/06/2025 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV & XD THANH NHÀN
04/06/2025 21:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QC
04/06/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI VÀ DU LỊCH AN PHÁT
04/06/2025 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Phượng
27/05/2025 15:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 11:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng & thương mại Châu Kỳ
15/05/2025 10:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ Cồn Cao đi ngõ Bình và nhánh từ ngã ba Cồn Cao đi sau Nghè Lưu Đông; nhánh từ ngõ Lĩnh đi ngõ Bình Hoạch. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc với 6 gói thầu.
14/05/2025 16:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng (bao gồm bảo hiểm công trình + đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HOÀNG AN - TD
13/05/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc là chủ đầu tư của 47 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc là chủ đầu tư của 89 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 89 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc là chủ đầu tư của 241 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã học được rằng… Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026