Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.289.245.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.504.105.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,67%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.289.245.904 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.504.105.456 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN NGUYẾN ÁI PHÁT
12/02/2025 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN GIA NGUYÊN
11/02/2025 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/01/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa trụ sở làm việc, hàng rào, hệ thống cống khu vực cơ quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 6 gói thầu.
08/01/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/01/2025 13:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp (dự án 6: Bảo tồn và phát huy giá trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc thiểu số gắn với du lịch) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 4 gói thầu.
06/01/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, kè sạt lở lộ Đê Mười Thành (Đoạn từ nhà ông Nguyễn Chí Nguyện đến Kênh 7 Hồng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05
04/11/2024 07:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
04/11/2024 07:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG HOA
04/11/2024 07:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải KHLCNT Sữa chữa trụ sở làm việc, hàng rào, hệ thống cống khu vực cơ quan với 6 gói thầu.
08/01/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp (dự án 6: Bảo tồn và phát huy giá trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc thiểu số gắn với du lịch) với 4 gói thầu.
06/01/2025 09:20
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải KHLCNT Dặm vá, kè sạt lở lộ Đê Mười Thành (Đoạn từ nhà ông Nguyễn Chí Nguyện đến Kênh 7 Hồng) với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:45
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQ LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05
04/11/2024 07:29
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
04/11/2024 07:27
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận công bố kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG HOA
04/11/2024 07:24
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận công bố KQMT gói thầu Thi công Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2024 18:47
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải TBMT Thi công Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2024 16:42
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải KHLCNT Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định với 7 gói thầu.
30/07/2024 17:20
Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đăng tải KHLCNT Cầu ngã 4 nông trường với 2 gói thầu.
10/07/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN NGUYẾN ÁI PHÁT
12/02/2025 08:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN GIA NGUYÊN
11/02/2025 09:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/01/2025 14:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa trụ sở làm việc, hàng rào, hệ thống cống khu vực cơ quan của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 6 gói thầu.
08/01/2025 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/01/2025 13:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT mua sắm trang thiết bị cho nhà văn hóa ấp (dự án 6: Bảo tồn và phát huy giá trị văn hóa truyền thống tốt đẹp của các dân tộc thiểu số gắn với du lịch) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 4 gói thầu.
06/01/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, kè sạt lở lộ Đê Mười Thành (Đoạn từ nhà ông Nguyễn Chí Nguyện đến Kênh 7 Hồng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQ LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 05
04/11/2024 07:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Vy Nguyên
04/11/2024 07:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học khu A xã Minh Thuận, huyện Vụ Bản, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG HOA
04/11/2024 07:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Minh Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người bình thường duy nhất là những người mà bạn không biết rõ lắm. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026