Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 110 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.047.701.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.502.562.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.047.701.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.502.562.206 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH HƯNG
27/06/2025 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THANH TÙNG
23/06/2025 14:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ VINH NAM ĐỊNH
06/06/2025 22:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN
06/06/2025 22:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC với 4 gói thầu.
06/06/2025 22:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
31/05/2025 15:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
31/05/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ công tác hội họp tại nhà văn hóa các thôn Cấp Tiến 1, Bảo Lộc và thôn Bồi Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Đình Huy
24/05/2025 13:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông liên thôn đoạn giao từ ngã ba nhà văn hóa thôn Bồi Tây (cũ) đến ngã ba thôn Hóp xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
16/05/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH HƯNG
27/06/2025 15:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ VINH NAM ĐỊNH
06/06/2025 22:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN
06/06/2025 22:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định với 4 gói thầu.
06/06/2025 22:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
31/05/2025 15:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
31/05/2025 15:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ công tác hội họp tại nhà văn hóa các thôn Cấp Tiến 1, Bảo Lộc và thôn Bồi Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Đình Huy
24/05/2025 13:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông liên thôn đoạn giao từ ngã ba nhà văn hóa thôn Bồi Tây (cũ) đến ngã ba thôn Hóp xã Mỹ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
16/05/2025 11:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường giao thông liên thôn đoạn giao từ ngã ba nhà văn hóa thôn Bồi Tây (cũ) đến ngã ba thôn Hóp xã Mỹ Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
16/05/2025 11:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn thôn Đệ Tam xã Mỹ Phúc (Đoạn từ HTX Phúc Tiến đến nhà bà Ngọ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
16/05/2025 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH HƯNG
27/06/2025 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THANH TÙNG
23/06/2025 14:37
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚ VINH NAM ĐỊNH
06/06/2025 22:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN
06/06/2025 22:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc giai đoạn thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ xã Mỹ Phúc thành phố Nam Định của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC với 4 gói thầu.
06/06/2025 22:03
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
31/05/2025 15:59
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng Liễu Văn - Đệ Tam và một số đoạn đường giao thông trong ngõ xóm tại thôn Hậu Bồi Lốc xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP LIÊN VIỆT
31/05/2025 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh phục vụ công tác hội họp tại nhà văn hóa các thôn Cấp Tiến 1, Bảo Lộc và thôn Bồi Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Đình Huy
24/05/2025 13:16
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp đường giao thông liên thôn đoạn giao từ ngã ba nhà văn hóa thôn Bồi Tây (cũ) đến ngã ba thôn Hóp xã Mỹ Phúc của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LỘC VƯỢNG
16/05/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 52 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC là chủ đầu tư của 113 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ PHÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là khi “em/anh” không còn tồn tại trong vốn từ vựng của bạn nữa vì “chúng mình” đã chiếm đóng mất rồi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026