Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.691.896.036 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.482.534.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.691.896.036 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.482.534.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC ĐẠT AN
18/06/2025 13:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng sản xuất kinh doanh và dịch vụ Thương mại Tổng hợp Hoàng Mai
02/06/2025 09:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 09:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/05/2025 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm loa kéo di động cho 15 thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của nhân dân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TRUNG HIẾU
28/05/2025 10:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo KTKT dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Liên Minh xã Mỹ Tân (đoạn từ nhà ông Tuấn đến nhà ông Đồng) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với 3 gói thầu.
28/05/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC ĐẠT AN
18/06/2025 13:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 08:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng sản xuất kinh doanh và dịch vụ Thương mại Tổng hợp Hoàng Mai
02/06/2025 09:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 09:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:57
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/05/2025 10:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm loa kéo di động cho 15 thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TRUNG HIẾU
28/05/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC ĐẠT AN
18/06/2025 13:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng sản xuất kinh doanh và dịch vụ Thương mại Tổng hợp Hoàng Mai
02/06/2025 09:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt dụng cụ thể dục thể thao cho nhà văn hóa các thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của người dân nông thôn của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông phục vụ phát triển kinh tế, du lịch nông thôn xã Mỹ Tân (Đoạn từ đê Hữu Hồng đến nhà ông Biền thôn Hồng Hà 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 09:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:57
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
29/05/2025 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
28/05/2025 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm loa kéo di động cho 15 thôn xóm trên địa bàn xã nhằm nâng cao chất lượng đời sống văn hóa của nhân dân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TRUNG HIẾU
28/05/2025 10:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo KTKT dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Liên Minh xã Mỹ Tân (đoạn từ nhà ông Tuấn đến nhà ông Đồng) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN với 3 gói thầu.
28/05/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ MỸ TÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù cuộc đời gian khổ đến bao nhiêu, luôn luôn có điều gì đó mà bạn có thể làm và thành công. Chỉ cần bạn không bỏ cuộc. "
Stephen Hawking
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026