Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.399.896.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.189.188.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.399.896.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.189.188.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa các tuyến đường giao thông nông thôn xã Nam Yang, Hạng mục: Duy tu sửa chữa, Láng nhựa mặt đường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:43
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa các tuyến đường giao thông nông thôn xã Nam Yang, Hạng mục: Duy tu sửa chữa,Láng nhựa mặt đường.
09/04/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
26/11/2024 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cho 284 hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Thiên Trường
26/11/2024 11:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải TBMT Mua vật tư cho 284 hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải TBMT Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
05/11/2024 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
05/11/2024 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mô hình xử lý, tái sử dụng rác thải hữu cơ từ chất thải rắn sinh hoạt tại xã Nam Yang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 4 gói thầu.
05/11/2024 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn 5.Hạng mục : Làm mới sân thể thao; Cổng hàng rào. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa các tuyến đường giao thông nông thôn xã Nam Yang, Hạng mục: Duy tu sửa chữa, Láng nhựa mặt đường với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:43
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố kết quả gói thầu Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
26/11/2024 11:34
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố kết quả gói thầu Mua vật tư cho 284 hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Thiên Trường
26/11/2024 11:28
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố KQMT gói thầu Mua vật tư cho 284 hộ với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 09:15
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố KQMT gói thầu Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 09:08
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải TBMT Mua vật tư cho 284 hộ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:23
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải TBMT Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:20
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
05/11/2024 10:08
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
05/11/2024 10:00
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mô hình xử lý, tái sử dụng rác thải hữu cơ từ chất thải rắn sinh hoạt tại xã Nam Yang với 4 gói thầu.
05/11/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa các tuyến đường giao thông nông thôn xã Nam Yang, Hạng mục: Duy tu sửa chữa, Láng nhựa mặt đường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:43
Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa các tuyến đường giao thông nông thôn xã Nam Yang, Hạng mục: Duy tu sửa chữa,Láng nhựa mặt đường.
09/04/2025 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
26/11/2024 11:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư cho 284 hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Khoa Học Kỹ Thuật Thiên Trường
26/11/2024 11:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải TBMT Mua vật tư cho 284 hộ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải TBMT Hướng dẫn hỗ trợ xây dựng mô hình, bàn giao,Tập huấn kĩ thuật xử lý, tái sử dụng chất thải hữu cơ sử dụng chế phẩm sinh học. Hội nghị tổng kết.Tuyên truyền, quảng cáo, giới thiệu mô hình lên phương tiện thông tin đại chúng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
05/11/2024 10:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
05/11/2024 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mô hình xử lý, tái sử dụng rác thải hữu cơ từ chất thải rắn sinh hoạt tại xã Nam Yang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 4 gói thầu.
05/11/2024 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nam Yang đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn 5.Hạng mục : Làm mới sân thể thao; Cổng hàng rào. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nam Yang là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kim vì cứng mà hay gẫy, nước vì mềm mà được toàn. "
Bão Phác Tử
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026