Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.126.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.029.510.058 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.126.084.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.029.510.058 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ liên gia số 3, số 4 xóm Trung Sơn, xã Nghĩa Hành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành với 4 gói thầu.
29/08/2026 04:36
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông nông thôn tổ liên gia số 3, số 4 xóm Trung Sơn, xã Nghĩa Hành.
29/08/2026 04:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG T&T NGHỆ AN
25/08/2026 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂY THÀNH AN
25/08/2026 14:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn dự án: Đường giao thông chống ngập úng xóm Thống Nhất đi đường mòn HCM, xã Nghĩa Hành của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành với 2 gói thầu.
23/08/2026 17:22
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông chống ngập úng xóm Thống Nhất đi đường mòn HCM, xã Nghĩa Hành.
23/08/2026 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Tiểu dự án 1 thuộc dự án 7 – Nâng cao năng lực thực hiện chương trình. Tham quan, học tập, trao đổi kinh nghiệm các mô hình phát triển sản xuất tại vùng dứa Ninh Bình, dê Ba Vì và nấm Tam Đảo thuộc Chương trình mục tiêu Quốc gia giảm nghèo năm 2025, thực hiện năm 2026 trên địa xã Nghĩa Hành, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành với 1 gói thầu.
20/08/2026 10:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác phòng, chống thiên tai vả tìm kiếm cứu hộ, cứu nạn năm 2026 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TMDV NGHỆ AN
18/08/2026 17:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hang thiết bị phòng chống cháy rừng, cứu hộ cứu nạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TMDV NGHỆ AN
18/08/2026 17:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị phòng chống cháy rừng, cứu hộ cứu nạn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Hành là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thể thấy được tính cách của một người qua cách anh ta nói chuyện. "
Menander
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh