Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.356.074.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.235.686.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.356.074.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.235.686.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống cái sinh sản (Bò lai Sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty THHH một thành viên dịch vụ - thương mại Sỹ Tùng
31/05/2025 08:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua bò giống cái sinh sản (Bò lai Sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 15:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
21/05/2025 21:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 5, 6, 7, 8, 9, 12, 17 và Bon Bu Dấp) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với 3 gói thầu.
21/05/2025 21:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
25/09/2024 07:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI- XÂY DỰNG THANH TUẤN ĐẮK NÔNG
25/09/2024 07:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/09/2024 10:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/08/2024 10:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 4, 5, 6, 7, 17 và Bon Bu Dấp) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với 1 gói thầu.
31/08/2024 09:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
28/06/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
21/05/2025 21:40
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 5, 6, 7, 8, 9, 12, 17 và Bon Bu Dấp) với 3 gói thầu.
21/05/2025 21:39
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố kết quả gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
25/09/2024 07:51
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố KQMT gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2024 16:27
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/09/2024 10:45
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/08/2024 10:26
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 4, 5, 6, 7, 17 và Bon Bu Dấp) với 1 gói thầu.
31/08/2024 09:18
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG
28/06/2024 14:40
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUYỀN MY ĐẮK NÔNG
28/06/2024 14:34
Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ công bố kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG D&D TÂY NGUYÊN
28/06/2024 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bò giống cái sinh sản (Bò lai Sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty THHH một thành viên dịch vụ - thương mại Sỹ Tùng
31/05/2025 08:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua bò giống cái sinh sản (Bò lai Sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 15:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
21/05/2025 21:40
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 5, 6, 7, 8, 9, 12, 17 và Bon Bu Dấp) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với 3 gói thầu.
21/05/2025 21:39
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI VÀ MUA BÁN GIA SÚC MINH HIẾU
25/09/2024 07:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI- XÂY DỰNG THANH TUẤN ĐẮK NÔNG
25/09/2024 07:44
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/09/2024 10:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải TBMT Mua Bò giống cái sinh sản (Bò lai sind) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/08/2024 10:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển sản xuất mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững (Dự án nuôi bò cái lai Sind sinh sản tại thôn 4, 5, 6, 7, 17 và Bon Bu Dấp) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ với 1 gói thầu.
31/08/2024 09:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ.
28/06/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhân Cơ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng đòi hỏi sự bảo đảm. Và đừng chờ đợi được cứu rỗi bởi bất cứ thứ gì, người nào, máy móc hay thư viện. Hãy tự cứu mình, và nếu bạn chết đuối, ít nhất bạn chết mà biết rằng mình đang tiến vào bờ. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026