Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.270.147.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.636.130.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.270.147.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.636.130.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TOÀN THẮNG
10/03/2025 14:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
24/02/2025 15:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/01/2025 17:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 11:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 11:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:29
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ Cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân).
16/01/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:51
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:45
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:30
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:29
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng Hội trường UBND xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
08/06/2024 08:48
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng Hội trường UBND xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
05/06/2024 08:21
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp mở rộng tuyến đường từ khu dân cư An Thành đến nhà Hồ Văn Vinh với 1 gói thầu.
31/10/2023 14:37
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường từ An Thành 3 đến đường An Thành 1 ( từ mương bờ ca đến An Thành 1) với 1 gói thầu.
23/10/2023 10:03
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến giáp Tân Lập 2 đến giáp đường Đt 638 với 1 gói thầu.
19/09/2023 09:15
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng tuyến đường Tân Lập 3 đoạn từ Nhà ông Trương Văn Điền đến Nhà bà Hồ Thị Hạnh với 1 gói thầu.
25/08/2023 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TOÀN THẮNG
10/03/2025 14:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
24/02/2025 15:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/01/2025 17:20
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
21/01/2025 13:45
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 11:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/01/2025 11:24
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng khu dân cư phía đông Trường mầm non (gđ3) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:30
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đã đăng tải KHLCNT Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân) của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc với 1 gói thầu.
16/01/2025 09:29
Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thảm nhựa tuyến đường Tráng Long 1 (Từ Cầu Gò Lao đến giáp xã Nhơn Tân).
16/01/2025 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Nhơn Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đói cho sạch, rách cho thơm "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026