Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.241.366.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.239.827.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.241.366.475 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.239.827.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP MINH THẢO
18/07/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2024 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Khu dân cư kết hợp tái định cư thôn An Thái, xã Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:38
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư kết hợp tái định cư thôn An Thái, xã Nhơn Phúc.
07/06/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI THẤT ĐÔNG DƯƠNG
30/11/2023 12:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2023 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUỐC TRUNG
24/10/2023 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
10/10/2023 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Khu dân cư kết hợp tái định cư thôn An Thái, xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:38
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:54
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:41
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
12/09/2023 14:31
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng tuyến đường giao thông D2, DS2 khu tái định cư thôn An Thái với 1 gói thầu.
12/09/2023 13:56
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Tuyến đường trục N2 Đông – Tây ( Điểm đầu tiếp giáp ĐT.636 đoạn thôn Mỹ Thạnh đến điểm cuối đường An Thái 3 đoạn phía Nam UBND xã) với 1 gói thầu.
05/01/2023 15:49
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường trục Bắc – Nam (đường D5). ( Hạng mục: Đường giao thông, bó vỉa, vỉa hè, trồng cây xanh, hệ thống điện chiếu sáng) với 1 gói thầu.
07/11/2022 09:17
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng San nền, Tường rào , Khu thể thao tổng hợp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2019 15:37
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải KHLCNT Toàn bộ khối lượng San nền, Tường rào , Khu thể thao tổng hợp với 1 gói thầu.
31/12/2019 15:27
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng Hệ thống giao thông, hệ thống thoát nước, hoa viên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2019 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP MINH THẢO
18/07/2024 10:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2024 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Khu dân cư kết hợp tái định cư thôn An Thái, xã Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:38
Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu dân cư kết hợp tái định cư thôn An Thái, xã Nhơn Phúc.
07/06/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI THẤT ĐÔNG DƯƠNG
30/11/2023 12:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2023 16:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải KHLCNT Công viên An Thái, Nhơn Phúc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc với 1 gói thầu.
25/10/2023 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VIỄN THÔNG QUỐC TRUNG
24/10/2023 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc.
10/10/2023 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Nhơn Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không bao giờ coi sự khác biệt trong quan điểm về chính trị, về tôn giáo, về triết học là lý do để quay lưng lại với bạn bè. "
Thomas Jefferson
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh