Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 365 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 213 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 188 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 145 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 55,26%, Tư vấn 39,47%, Phi tư vấn 2,63%, Hỗn hợp 2,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 262.471.556.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.905.223.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 55,26%, Tư vấn 39,47%, Phi tư vấn 2,63%, Hỗn hợp 2,63%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 262.471.556.262 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.905.223.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/09/2026 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/09/2026 13:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 1 (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 3. (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 2. (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
28/08/2026 18:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn cắm mốc xác định ranh giới phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ NỘI
28/08/2026 18:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
28/08/2026 18:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
27/08/2026 21:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, thẩm định kết quả LCNT các gói thầu: số 01, 03 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/08/2026 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ Bucep
15/12/2025 10:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
13/12/2025 07:56
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa chất và lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN HÀ NỘI "CẤP LẠI MÃ SỐ DOANH NGHIỆP TỪ ĐKKD SỐ: 0103010297 DO PHÒNG ĐKKD - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ THÀNH PHỐ HÀ NỘI CẤP NGÀY 28/12/2005"
08/12/2025 10:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
08/12/2025 10:38
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Khảo sát đo đạc bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH AN
08/12/2025 09:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thí nghiệm cọc nẽn tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MP VIỆT NAM
02/12/2025 18:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM BSH THĂNG LONG
02/12/2025 18:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học Liên Hồng với 6 gói thầu.
02/12/2025 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/09/2026 13:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 10, 11 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/09/2026 13:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 1 (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:25
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 3. (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị Phân đoạn 2. (bao gồm cả lập mô hình BIM và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 18:09
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn đo đạc lập bản đồ địa chính phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
28/08/2026 18:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn cắm mốc xác định ranh giới phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ ĐO ĐẠC HÀ NỘI
28/08/2026 18:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT HƯNG
28/08/2026 18:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
27/08/2026 21:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT, HSYC, thẩm định kết quả LCNT các gói thầu: số 01, 03 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
27/08/2026 21:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN là chủ đầu tư của 93 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 83 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 38 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN là chủ đầu tư của 213 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ Ô DIÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thà có thể tán thưởng những gì tôi không thể có còn hơn có những gì tôi không thể tán thưởng. "
Elbert Hubbard
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026