Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.061.632.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.057.335.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.061.632.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.057.335.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/04/2025 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
20/03/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
20/03/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
27/12/2024 17:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
26/12/2024 22:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị máy tính, máy in, máy scan, cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta, huyện Tân Uyên, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN LƯƠNG THỦY
26/12/2024 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
25/12/2024 20:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Khắc phục kè suối đường nội bản Nà Ún xã Pắc Ta (do thiên tai) năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/04/2025 14:54
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025 với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:50
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
20/03/2025 15:25
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên với 1 gói thầu.
20/03/2025 15:20
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
27/12/2024 17:01
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
26/12/2024 22:46
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị máy tính, máy in, máy scan, cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta, huyện Tân Uyên, tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN LƯƠNG THỦY
26/12/2024 21:20
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
25/12/2024 20:50
Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/04/2025 14:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên năm 2025 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
29/04/2025 14:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
20/03/2025 15:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đèn năng lượng mặt trời chiếu sáng thôn bản xã Pắc Ta huyện Tân Uyên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
20/03/2025 15:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
27/12/2024 17:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
26/12/2024 22:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị máy tính, máy in, máy scan, cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta, huyện Tân Uyên, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN LƯƠNG THỦY
26/12/2024 21:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị cho bộ phận 1 cửa UBND xã Pắc Ta của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 1 gói thầu.
25/12/2024 20:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Khắc phục kè suối đường nội bản Nà Ún xã Pắc Ta (do thiên tai) năm 2024 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pắc Ta là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đây là những kẻ điên rồ, lạc lõng, phản kháng, đầy rắc rối, những cái chốt tròn trong những cái lỗ vuông… những người có cách nhìn khác biệt – họ không ưa luật lệ… Bạn có thể trích dẫn họ, không tán đồng với họ, vinh danh họ hoặc lăng mạ họ, nhưng điều duy nhất bạn không thể làm là lờ họ đi bởi vì họ thay đổi nhiều điều… họ thúc đẩy nhân loại tiến lên phía trước, và trong khi một số người có thể thấy họ là điên rồ, chúng tôi thấy những thiên tài, bởi chỉ những người đủ điên rồ để nghĩ mình có thể thay đổi thế giới mới là những người thay đổi thế giới. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh