Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 70,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.263.899.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.777.719.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,17%, Xây lắp 70,83%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.263.899.425 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.777.719.072 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN MINH LONG
26/03/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN HÒA
20/03/2025 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN HÒA
20/03/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT Đường điện vào nông trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
06/03/2025 10:23
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường điện vào nông trường.
06/03/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường vào xóm nhà ông Khằm thôn Thanh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT XD đường vào khu sản xuất xóm ông Bính thôn Trung Tâm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Đường điện vào nông trường với 4 gói thầu.
06/03/2025 10:23
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Xây dựng đường vào xóm nhà ông Khằm thôn Thanh Bình với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:38
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT XD đường vào khu sản xuất xóm ông Bính thôn Trung Tâm với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:29
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng công bố kết quả gói thầu Liên kết phát triển sản xuất, tiêu thụ sản phẩm rau, quả (năm 2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ NÔNG NGHIỆP ĐỨC CƯỜNG
23/10/2024 07:53
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng công bố KQMT gói thầu Liên kết phát triển sản xuất, tiêu thụ sản phẩm rau, quả (năm 2024) với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2024 09:04
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải TBMT Liên kết phát triển sản xuất, tiêu thụ sản phẩm rau, quả (năm 2024) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2024 09:03
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Liên kết phát triển sản xuất, tiêu thụ sản phẩm rau, quả (năm 2024) với 1 gói thầu.
23/09/2024 14:51
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Xây dựng đường vào khu nhà ông K’Rát thôn Liêng Đơng, xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
15/04/2024 17:48
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Liên kết phát triển sản xuất, tiêu thụ sản phẩm rau, quả tại Hợp tác xã nông nghiệp ứng dụng công nghệ cao Phi Liêng với 2 gói thầu.
19/03/2024 15:26
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống mương thoát nước từ QL27 thôn Trung Tâm vào thôn Păng Sim với 4 gói thầu.
26/02/2024 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN MINH LONG
26/03/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN HÒA
20/03/2025 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN HÒA
20/03/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 16:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT Đường điện vào nông trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
06/03/2025 10:23
Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường điện vào nông trường.
06/03/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 09:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường vào xóm nhà ông Khằm thôn Thanh Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng đã đăng tải KHLCNT XD đường vào khu sản xuất xóm ông Bính thôn Trung Tâm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng với 4 gói thầu.
04/03/2025 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phi Liêng là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có nhiều con gái, nơi đó có nhiều chuyện thị phi, cho dù họ là những phụ nữ lớn tuổi đã kết hôn hay là những thiếu nữ mới đôi mươi. "
Dịch Phấn Hàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh