Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.710.780.299 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.665.278.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.710.780.299 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.665.278.862 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn tinh bò cái có chửa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI QUANG MINH
23/12/2024 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải KHLCNT Đa dạng hoá sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với 3 gói thầu.
04/12/2024 14:39
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đa dạng hoá sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản.
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải KHLCNT KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với 2 gói thầu.
12/04/2024 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang.
12/04/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới Cống hộp, xã Phổ Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới Cống hộp, xã Phổ Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Trung Thuận Phong
12/04/2024 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải KHLCNT Đa dạng hoá sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản với 3 gói thầu.
04/12/2024 14:39
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải KHLCNT KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang với 2 gói thầu.
12/04/2024 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cống hộp, xã Phổ Nhơn với 2 gói thầu.
12/04/2024 08:22
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký đất đai, lập hồ sơ địa chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ TRẮC ĐỊA VÀ MÔI TRƯỜNG
22/09/2020 20:20
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký đất đai, lập hồ sơ địa chính với 2 nhà thầu tham gia.
22/08/2020 14:19
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đo đạc, chỉnh lý bản đồ địa chính, đăng ký đất đai, lập hồ sơ địa chính theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/08/2020 11:46
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Lập hệ thống hồ sơ quản lý đất công ích và các loại đất nông nghiệp khác do UBND cấp xã quản lý, sử dụng trên địa bàn xã Phổ Nhơn với 2 gói thầu.
30/07/2020 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua giống Bò cái lai sinh sản trọng lượng 220kg; độ tuổi 18-20 tháng và thức ăn tinh bò cái có chửa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI QUANG MINH
23/12/2024 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải KHLCNT Đa dạng hoá sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với 3 gói thầu.
04/12/2024 14:39
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đa dạng hoá sinh kế hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi bò cái lai sinh sản.
04/12/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải KHLCNT KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn với 2 gói thầu.
12/04/2024 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển KCH tuyến kênh N7 đi mương ngang.
12/04/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới Cống hộp, xã Phổ Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
12/04/2024 08:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng mới Cống hộp, xã Phổ Nhơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Trung Thuận Phong
12/04/2024 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Nhơn là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ngu xuẩn không thể được chữa trị. Sự ngu xuẩn là tội tử hình chung duy nhất; hình phạt là cái chết. Không thể kháng án, và bản án được tự động thi hành, không hề khoan thứ. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026