Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.833.173.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.363.074.859 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 11,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.833.173.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.363.074.859 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HẢI BÌNH
19/05/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HẢI VÂN
19/04/2025 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Xây Dựng Và Thương Mại Việt Nhật
19/04/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án đầu tư xây dựng công trình:Kiên cố hóa kênh mương từ đập Suối Ân đi đồng Cây Quýt xã Phổ Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với 3 gói thầu.
19/04/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSDT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Auxadu
19/04/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐỨC NAM
19/04/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án:Trường Mầm non Phổ Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với 6 gói thầu.
19/04/2025 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHƯỚC THỊNH
18/04/2025 21:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
18/04/2025 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HẢI VÂN
19/04/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Xây Dựng Và Thương Mại Việt Nhật
19/04/2025 09:48
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án đầu tư xây dựng công trình:Kiên cố hóa kênh mương từ đập Suối Ân đi đồng Cây Quýt xã Phổ Phong với 3 gói thầu.
19/04/2025 09:42
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSDT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Auxadu
19/04/2025 09:20
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐỨC NAM
19/04/2025 09:17
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án:Trường Mầm non Phổ Phong với 6 gói thầu.
19/04/2025 09:12
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHƯỚC THỊNH
18/04/2025 21:30
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
18/04/2025 21:24
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÍN DANH
18/04/2025 21:21
Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong công bố kết quả gói thầu Giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ AEC
18/04/2025 21:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HẢI BÌNH
19/05/2025 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2025 15:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HẢI VÂN
19/04/2025 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản Xuất Xây Dựng Và Thương Mại Việt Nhật
19/04/2025 09:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án đầu tư xây dựng công trình:Kiên cố hóa kênh mương từ đập Suối Ân đi đồng Cây Quýt xã Phổ Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với 3 gói thầu.
19/04/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thẩm định E-HSDT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Auxadu
19/04/2025 09:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐỨC NAM
19/04/2025 09:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn thực hiện dự án:Trường Mầm non Phổ Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong với 6 gói thầu.
19/04/2025 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP PHƯỚC THỊNH
18/04/2025 21:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT BẢO AN
18/04/2025 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phổ Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hầu hết con người… giống như chiếc lá lướt chao đảo trong không trung, rung rinh, và rơi xuống mặt đất. Nhưng một số người lại giống như những vì sao đi theo một con đường xác định: gió không chạm tới họ, họ có bên trong mình chỉ dẫn và con đường. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh