Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 844.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 780.695.415 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 844.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 780.695.415 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp giống lúa HG12 và Khang dân 18 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
03/01/2025 15:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH SƠN QUẢNG TRỊ
27/12/2024 07:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 14:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hệ thống thủy lợi, GTNĐ trên địa bàn xã Phong Bình năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 4 gói thầu.
13/12/2024 21:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp giống lúa HG12 và Khang dân 18 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 08:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phong Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phòng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TỔNG HỢP VẠN THÀNH
22/10/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 17:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
12/09/2024 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hệ thống thủy lợi, GTNĐ trên địa bàn xã Phong Bình năm 2024 với 4 gói thầu.
13/12/2024 21:26
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phong Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 11:02
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phòng Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 10:46
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
12/09/2024 17:28
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT & đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
12/09/2024 17:25
Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Lăng mộ cụ Lâm Hoằng. Hạng mục: tường rào, sân vườn cây xanh, lối đi, biển chỉ dẫn với 4 gói thầu.
12/09/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp giống lúa HG12 và Khang dân 18 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
03/01/2025 15:50
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH SƠN QUẢNG TRỊ
27/12/2024 07:52
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 14:25
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hệ thống thủy lợi, GTNĐ trên địa bàn xã Phong Bình năm 2024 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 4 gói thầu.
13/12/2024 21:26
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp giống lúa HG12 và Khang dân 18 của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2024 08:27
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phong Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 11:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua lúa giống hỗ trợ người sản xuất vụ Đông Xuân 2024-2025 trên địa bàn xã Phòng Bình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với 3 gói thầu.
14/11/2024 10:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TỔNG HỢP VẠN THÀNH
22/10/2024 10:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 17:11
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
12/09/2024 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Phong Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả tình cảm thắm thiết hóa ra đều xâu chuỗi bởi rất nhiều thời gian vụn vặt, giống như một chuỗi bóng đèn nhỏ sáng lên ánh sáng mờ mờ, lặng lẽ nằm dưới chân, chiếu rọi đôi bóng bên nhau khăng khít của chúng ta. Khi ấy chỉ biết là bình thường, cho tới khi đèn đuốc đã tối tăm, chúng ta mới phát hiện ra những ngày tháng bình thường ấy là hạnh phúc đẹp đẽ biết bao. "
Trương Tiểu Nhàn
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh