Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 246 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 41 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 163 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 68,29%, Tư vấn 31,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 466.269.466.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.908.659.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng như sau:
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 68,29%, Tư vấn 31,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 466.269.466.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 422.908.659.569 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm, đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
05/09/2026 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng Công viên cây xanh và hồ điều hòa tại xã Phù Đổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường Tiểu học Ninh Hiệp năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG ĐUỐNG
28/08/2026 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Tiền Phong năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĂN UỐNG MINH ĐỨC
28/08/2026 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Yên Viên năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
28/08/2026 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Yên Thường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5SPRO
28/08/2026 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phù Đổng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/08/2026 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường Tiểu học Thiên Đức năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/08/2026 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng tuyến đường quy hoạch 24,5m từ đê sông Đuống đến đường Dốc Lã - Ninh Hiệp, huyện Gia Lâm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công hoán trả cáp viễn thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VIỄN THÔNG NHẬT NGUYÊN
25/08/2026 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY LẮP HOÀNG NGUYỄN
19/12/2025 14:07
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
02/12/2025 12:18
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
02/12/2025 12:15
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 19,26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
02/12/2025 10:44
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 19, 26.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
02/12/2025 10:39
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh Dự án: Xây dựng tuyến đường theo quy hoạch từ đường Phan Đăng Lưu đến Yên Thường, huyện Gia Lâm với 7 gói thầu.
01/12/2025 16:45
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng tuyến đường đê Đá theo quy hoạch, xã Phù Đổng, huyện Gia Lâm với 4 gói thầu.
01/12/2025 16:00
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng tuyến đường đê Đá theo quy hoạch, xã Phù Đổng, huyện Gia Lâm với 4 gói thầu.
01/12/2025 15:58
Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HÓA ĐÔNG A
27/10/2025 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời quan tâm, đánh giá hồ sơ đăng ký thực hiện dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
05/09/2026 08:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng Công viên cây xanh và hồ điều hòa tại xã Phù Đổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
03/09/2026 08:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường Tiểu học Ninh Hiệp năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG ĐUỐNG
28/08/2026 10:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Tiền Phong năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĂN UỐNG MINH ĐỨC
28/08/2026 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Yên Viên năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
28/08/2026 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Yên Thường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 5SPRO
28/08/2026 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Phù Đổng năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/08/2026 10:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào và tổ chức nấu, cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại trường Tiểu học Thiên Đức năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/08/2026 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng tuyến đường quy hoạch 24,5m từ đê sông Đuống đến đường Dốc Lã - Ninh Hiệp, huyện Gia Lâm của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công hoán trả cáp viễn thông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ VIỄN THÔNG NHẬT NGUYÊN
25/08/2026 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng là chủ đầu tư của 75 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 69 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng là chủ đầu tư của 41 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 41 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng là chủ đầu tư của 191 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Đổng là chủ đầu tư có quan hệ với 116 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi cuộc gặp gỡ trong cuộc đời đều là duyên phận, không có đúng sai. Mỗi buổi sáng trong cuộc đời đều phải cố gắng, không nên trì hoãn. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026