Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 108 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,82%, Xây lắp 85,29%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.626.330.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.380.330.794 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,82%, Xây lắp 85,29%, Tư vấn 5,88%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.626.330.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 92.380.330.794 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HƯNG THỊNH
23/12/2024 20:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN AN
19/12/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 11:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Phú Cường xã Phù Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
25/11/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Phú Cường xã Phù Hóa.
25/11/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Trường Xuân, xã Phù Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:51
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Trường Xuân, xã Phù Hóa.
23/11/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HƯNG THỊNH
18/11/2024 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Vật Liệu Xây Dựng Dũng Tiến
14/11/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Phú Cường xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
25/11/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Trường Xuân, xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:51
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải KHLCNT Duy tu bảo dưởng 2 tuyến đường thôn Trường Long - Trường Xuân và Trường Long đi Hậu Thành với 3 gói thầu.
29/10/2024 14:45
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải KHLCNT Mô hình giảm nghèo hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng “Chăn nuôi gà ri lai” thuộc Dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021- 2025, xã Phù Hóa năm 2024 với 3 gói thầu.
12/10/2024 22:12
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn) Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TÂN VINH
30/08/2024 04:40
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06 (tư vấn) Lập HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ĐỒNG TIẾN PHÁT
30/08/2024 04:40
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07 (tư vấn)Thẩm định HSYC và thẩm định KQLCNT gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RẠNG ĐÔNG
30/08/2024 04:30
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Gia cố bờ kè dọc tuyến kênh N3 thuộc cánh đồng Máy Cày xã Phú Hòa với 5 gói thầu.
23/08/2024 11:17
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: tư vấn lập nhiệm vụ điều chỉnh quy hoạch 1/500 trung tâm xã (thuộc ấp1,2 và 3), xã Phú Hòa, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG XUYÊN LỤC ĐỊA
02/07/2024 09:26
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa công bố kết quả gói thầu GIám sát Khảo sát, đo vẽ bản đồ địa hình tỷ lệ 1/500 và lập quy hoạch tổng mặt bằng điểm dân cư số 3 (thuộc ấp 4), xã Phú Hòa, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
02/07/2024 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HƯNG THỊNH
23/12/2024 20:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÂN AN
19/12/2024 16:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 14:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 11:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Phú Cường xã Phù Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
25/11/2024 10:56
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Phú Cường xã Phù Hóa.
25/11/2024 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải KHLCNT Nhà văn hóa thôn Trường Xuân, xã Phù Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:51
Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà văn hóa thôn Trường Xuân, xã Phù Hóa.
23/11/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA HƯNG THỊNH
18/11/2024 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (xây lắp): Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Vật Liệu Xây Dựng Dũng Tiến
14/11/2024 19:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phù Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu luôn cần sự kiên trì của cả hai người. … Yêu một người không phải chỉ có sự nhiệt huyết và lòng can đảm mà còn cần sự khoan dung, tha thứ. "
Mộc Cẩn Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh