Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.090.515.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.090.416.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.090.515.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.090.416.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp Cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 2 gói thầu.
15/05/2025 09:40
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn giáp Cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú hưng.
15/05/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Kênh Chệt, ấp Tân Ánh, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:09
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng Cầu Ông tân của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NAM HẢI CÀ MAU
29/04/2025 15:33
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Cầu Kênh Chệt, ấp Tân Ánh, xã Phú Hưng.
29/04/2025 15:15
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng.
29/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công XD công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng.
28/04/2025 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp Cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng với 2 gói thầu.
15/05/2025 09:40
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Kênh Chệt, ấp Tân Ánh, xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:09
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng Cầu Ông tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NAM HẢI CÀ MAU
29/04/2025 15:33
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công XD công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM TIẾN
28/04/2025 08:56
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: QLDA cầu Ông Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM TIẾN
28/04/2025 08:53
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DIỆU LINH
22/04/2025 13:58
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải KHLCNT Xây dựng mới cầu Ông Tân, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
22/04/2025 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:48
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn lộ giáp Cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 2 gói thầu.
15/05/2025 09:40
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa, nâng cấp mở rộng đoạn giáp Cầu Tân Đức, ấp Hưng Thành, xã Phú hưng.
15/05/2025 09:09
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Kênh Chệt, ấp Tân Ánh, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng với 3 gói thầu.
29/04/2025 16:09
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng Cầu Ông tân của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NAM HẢI CÀ MAU
29/04/2025 15:33
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Cầu Kênh Chệt, ấp Tân Ánh, xã Phú Hưng.
29/04/2025 15:15
ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới Cầu Cô Ba, ấp Cái Rắn A, xã Phú Hưng.
29/04/2025 15:15
Bên mời thầu ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giám sát thi công XD công trình của chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng.
28/04/2025 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY ban nhân dân xã Phú Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu sẽ có ngày mai khi chúng ta không còn ở bên nhau, có một điều bạn phải luôn ghi nhớ. Bạn can đảm hơn bạn tưởng, mạnh mẽ hơn bạn thể hiện và thông minh hơn bạn nghĩ. Nhưng điều quan trọng nhất là ngay cả khi chúng ta cách xa, tôi sẽ luôn ở bên bạn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh