Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.830.472.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.362.907.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.830.472.175 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.362.907.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
04/05/2025 18:20
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa hư hại thiết bị các trạm bơm trên địa bàn xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 2 gói thầu.
04/05/2025 18:16
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 07 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 18:08
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NINH SƠN
31/03/2025 16:23
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 11:36
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hội trường UBND xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 4 gói thầu.
17/03/2025 21:04
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
28/05/2024 19:33
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
28/05/2024 19:29
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2024 11:21
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Liên Lý, Bắc Giã, xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 4 gói thầu.
23/04/2024 19:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
04/05/2025 18:20
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa hư hại thiết bị các trạm bơm trên địa bàn xã Phù Lỗ với 2 gói thầu.
04/05/2025 18:16
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 18:08
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NINH SƠN
31/03/2025 16:23
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 09:50
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 11:36
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hội trường UBND xã Phù Lỗ với 4 gói thầu.
17/03/2025 21:04
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG ĐĂNG HOAN
28/05/2024 19:33
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
28/05/2024 19:29
Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/05/2024 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HUYỀN NAM ANH
04/05/2025 18:20
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Khắc phục, sửa chữa hư hại thiết bị các trạm bơm trên địa bàn xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 2 gói thầu.
04/05/2025 18:16
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 07 của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
04/05/2025 18:08
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NINH SƠN
31/03/2025 16:23
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 11:36
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Hội trường UBND xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 4 gói thầu.
17/03/2025 21:04
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
28/05/2024 19:33
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC NGA
28/05/2024 19:29
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2024 11:21
Bên mời thầu Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Liên Lý, Bắc Giã, xã Phù Lỗ của chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ với 4 gói thầu.
23/04/2024 19:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ Ban Nhân Dân xã Phù Lỗ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta đã dành bao nhiêu thời gian của đời mình ngồi trong quán cà phê với một ai đó để lắng nghe, để trải lòng hay để… không nói năng gì cả. Để nhìn nhau hoặc nhìn những chiếc thìa cứ lanh canh khuấy mãi trong ly. Có những người cho ta cảm giác chỉ cần ngồi cạnh trong một chiều nhạt nắng đã là đủ. Những khoảng khắc lặng thinh và bình yên ấy, tôi chỉ muốn đập nát cái đồng hồ của mình đi và thời gian sẽ chẳng trôi đi nữa… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh