Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.242.945.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.582.870.794 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.242.945.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.582.870.794 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC ÂN
26/06/2025 10:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 5239
26/06/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc phục gia cố sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC DƯƠNG
23/06/2025 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long với 1 gói thầu.
19/06/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DOANH HƯNG PHÁT
13/06/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIẾU KIẾN ÂN
16/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
16/05/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CGT
16/05/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC ÂN
26/06/2025 10:25
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:22
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:18
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 5239
26/06/2025 10:15
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Khắc phục gia cố sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC DƯƠNG
23/06/2025 10:57
Ủy ban nhân dân xã Phú Long đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long với 1 gói thầu.
19/06/2025 08:13
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIẾU KIẾN ÂN
16/05/2025 15:17
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
16/05/2025 15:07
Ủy ban nhân dân xã Phú Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CGT
16/05/2025 15:00
Ủy ban nhân dân xã Phú Long đăng tải KHLCNT KKLCNT dự án: Đường bờ bắc Kênh K5 với 5 gói thầu.
08/05/2025 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC ÂN
26/06/2025 10:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:22
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
26/06/2025 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG 5239
26/06/2025 10:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Khắc phục gia cố sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGỌC DƯƠNG
23/06/2025 10:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở bờ kênh Nam Phú Lạc - xã Phú Long của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long với 1 gói thầu.
19/06/2025 08:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DOANH HƯNG PHÁT
13/06/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIẾU KIẾN ÂN
16/05/2025 15:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĂN HÓA XÃ HỘI AN GIANG
16/05/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CGT
16/05/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Long là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng ai có thể đảm bảo bản tính của con người suốt đời không thay đổi, tình cảm có thể kéo dài mãi mãi. Làm sao có thể đem vận mệnh của mình giao phó cho người khác. Một người trước tiên phải đủ mạnh mới có thể bảo vệ bản thân và người mình muốn bảo vệ. Cherry à, làm người phải học cách từ bỏ và lãng quên, từ bỏ thứ tình cảm đã không còn thuộc về mình, lãng quên người đã từ bỏ em đi. "
Trúc Âm
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh