Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.400.751.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.312.719.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.400.751.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.312.719.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
30/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
30/12/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU 368
30/12/2024 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Điện chiếu sáng thôn Phú Tâm, Phú Bình, Phú Nghĩa, Phú An trên địa bàn xã Phú Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
27/12/2024 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải TBMT Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với 6 gói thầu.
18/12/2024 11:16
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng.
18/12/2024 10:10
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Đài tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ và các công trình phụ trợ xã Phú Trung.
10/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải TBMT Điện chiếu sáng thôn Phú Tâm, Phú Bình, Phú Nghĩa, Phú An trên địa bàn xã Phú Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lò đốt rác lớn bố trí tại các cơ quan, trường học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
03/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
30/12/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
30/12/2024 11:08
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải KHLCNT Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng với 6 gói thầu.
18/12/2024 11:16
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố kết quả gói thầu Xây dựng lò đốt rác lớn bố trí tại các cơ quan, trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
03/12/2024 16:34
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và KHLCNT công trình: Xây dựng lò đốt rác lớn bố trí tại các cơ quan, trường học với 1 gói thầu.
03/12/2024 16:32
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố kết quả gói thầu Xây dựng lò đốt rác nhỏ bố trí cho các hộ dân trên địa bàn xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
03/12/2024 16:20
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải KHLCNT Xây dựng lò đốt rác nhỏ bố trí cho các hộ dân trên địa bàn xã với 1 gói thầu.
03/12/2024 16:14
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng thôn: Phú Tâm, Phú Bình, Phú Nghĩa, Phú An trên địa bàn xã Phú Trung với 3 gói thầu.
28/11/2024 15:23
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố kết quả gói thầu Xây dựng hạng mục nối cống và kè bê tông (XL).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
15/10/2024 07:57
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung công bố KQMT gói thầu Xây dựng hạng mục nối cống và kè bê tông (XL) với 1 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ
30/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 379
30/12/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU 368
30/12/2024 11:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Điện chiếu sáng thôn Phú Tâm, Phú Bình, Phú Nghĩa, Phú An trên địa bàn xã Phú Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÒA PHÁT BP
27/12/2024 15:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải TBMT Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với 6 gói thầu.
18/12/2024 11:16
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, láng nhựa đường giao thông nông thôn đầu cầu Bến Tre và đoạn qua thôn Phú Lâm, xã Phú Trung, huyện Phú Riềng.
18/12/2024 10:10
Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Đài tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ và các công trình phụ trợ xã Phú Trung.
10/12/2024 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải TBMT Điện chiếu sáng thôn Phú Tâm, Phú Bình, Phú Nghĩa, Phú An trên địa bàn xã Phú Trung của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 11:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phú Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng lò đốt rác lớn bố trí tại các cơ quan, trường học của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG
03/12/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phú Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sau này, tôi cuối cùng cũng hiểu được, tình yêu phức tạp nhất trên đời chính là, A yêu B, B yêu C. Tình cảm dẫu có nhiều đến mấy cũng chỉ là một cái khung, sau đó, tùy vào mỗi người khác nhau mà sẽ có họa tiết khác nhau, chỉ có điều, họa tiết chính đều là một. Ví dụ như, kết thúc của một tình yêu, nếu không là vĩnh viễn bên nhau, thì cũng sẽ đường ai nấy đi. Tình yêu của tôi và anh cũng vậy, cứ ngỡ là khác biệt, ai biết rằng cũng chỉ đến thế mà thôi. Chỉ vì chúng ta đều muốn nhìn thấy một cái kết viên mãn, một cái kết hạnh phúc, đặc biệt là chuyện tình của bản thân mình. "
Lục Xu
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh