Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.265.060.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.986.351.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.265.060.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.986.351.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
24/05/2023 12:22
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT QL70B đi khu Du.
10/09/2022 04:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM DƯƠNG PHÚ THỌ
18/07/2022 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển Tiến Thịnh
01/08/2020 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI THẮNG NGUYỆT
01/08/2020 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM DƯƠNG PHÚ THỌ
18/07/2022 15:03
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2021 17:01
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/07/2021 10:54
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình Xây dựng đài tưởng niệm nghĩa trang liệt sỹ xã Phúc Khánh, huyện Yên Lập với 4 gói thầu.
09/07/2021 10:13
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển Tiến Thịnh
01/08/2020 09:42
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI THẮNG NGUYỆT
01/08/2020 09:32
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2020 17:11
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2020 17:03
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2020 10:17
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/07/2020 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
24/05/2023 12:22
Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường GTNT QL70B đi khu Du.
10/09/2022 04:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAM DƯƠNG PHÚ THỌ
18/07/2022 15:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư phát triển Tiến Thịnh
01/08/2020 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ VẬN TẢI THẮNG NGUYỆT
01/08/2020 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phúc Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026