Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.305.276.003 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.804.321.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.305.276.003 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.804.321.319 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÒA BÌNH NINH THUẬN
15/09/2022 05:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
15/09/2022 04:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
15/09/2022 04:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
15/09/2022 04:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa thể thao xã Phước Đại (Xây dựng cổng, tường rào và sân vườn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát - lập hồ sơ xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
15/09/2022 04:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Phước Đại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
02/09/2022 19:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thiên Long Ninh Thuận
02/09/2022 19:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/09/2022 19:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÒA BÌNH NINH THUẬN
15/09/2022 05:01
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
15/09/2022 04:54
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thiên Long Ninh Thuận
15/09/2022 04:52
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
15/09/2022 04:47
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa thể thao xã Phước Đại (Xây dựng cổng, tường rào và sân vườn) với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:44
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát - lập hồ sơ xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
15/09/2022 04:37
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Phước Đại với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:33
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
02/09/2022 19:56
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thiên Long Ninh Thuận
02/09/2022 19:55
Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/09/2022 19:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HÒA BÌNH NINH THUẬN
15/09/2022 05:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
15/09/2022 04:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
15/09/2022 04:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
15/09/2022 04:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải KHLCNT Trung tâm văn hóa thể thao xã Phước Đại (Xây dựng cổng, tường rào và sân vườn) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát - lập hồ sơ xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
15/09/2022 04:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn xã Phước Đại của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại với 1 gói thầu.
15/09/2022 04:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Minh Ninh Thuận - Tổng công ty cổ phần Bảo Minh
02/09/2022 19:56
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Thiên Long Ninh Thuận
02/09/2022 19:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM NINH THUẬN
02/09/2022 19:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phươc Đại là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai thận trọng quan sát và kiên quyết vững vàng sẽ tự nhiên dần trở thành bậc anh tài. "
Edward Bulwer Lytton
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026