Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.916.712.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.886.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.916.712.333 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.063.886.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
28/04/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LỘC PHÁT TRÀ CÚ
27/12/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Sửa chữa nhà vệ sinh Ủy ban; Sửa chữa hàng rào và sơn trụ sở làm việc Ủy ban nhân dân xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Hòa Phát
19/11/2024 12:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN TÀI PHÁT
19/11/2024 12:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
18/11/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN PHÁT
11/11/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
28/04/2025 17:54
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:24
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LỘC PHÁT TRÀ CÚ
27/12/2024 16:05
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Sửa chữa nhà vệ sinh Ủy ban; Sửa chữa hàng rào và sơn trụ sở làm việc Ủy ban nhân dân xã với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:57
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Hòa Phát
19/11/2024 12:41
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
18/11/2024 10:54
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 10:02
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 09:58
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
07/11/2024 11:46
Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
06/11/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
28/04/2025 17:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm cặp đựng tài liệu đại hội đảng nhiệm kỳ 2025-2030 xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LỘC PHÁT TRÀ CÚ
27/12/2024 16:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Sửa chữa nhà vệ sinh Ủy ban; Sửa chữa hàng rào và sơn trụ sở làm việc Ủy ban nhân dân xã của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng với 1 gói thầu.
27/12/2024 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Hòa Phát
19/11/2024 12:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN TÀI PHÁT
19/11/2024 12:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Duy tu, bảo dưỡng các tuyến đường trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU 4.0
18/11/2024 10:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường đan trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG AN KHANG
13/11/2024 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa, duy tu các tuyến đường nhựa trên địa bàn xã Phước Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN PHÁT
11/11/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có người nào đã một lần trượt ngã mới biết được cái trắc trở của đường đi. "
Colleen McCullough
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026