Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.290.415.218 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.881.983.639 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.290.415.218 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.881.983.639 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
13/05/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng Ánh Phúc
13/05/2025 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Duy tu, sửa chữa đường đi thôn 2 (đoạn còn lại) xã Phước Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với 3 gói thầu.
13/05/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn huyện Phước Sơn (cấp huyện và xã) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với 2 gói thầu.
20/03/2025 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY HOÀNG THÀNH SƠN
19/03/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ PHƯỚC SƠN
09/03/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM ĐẠT
08/03/2025 14:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
13/05/2025 16:37
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng Ánh Phúc
13/05/2025 09:25
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Duy tu, sửa chữa đường đi thôn 2 (đoạn còn lại) xã Phước Lộc với 3 gói thầu.
13/05/2025 09:08
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn huyện Phước Sơn (cấp huyện và xã) với 2 gói thầu.
20/03/2025 16:39
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY HOÀNG THÀNH SƠN
19/03/2025 17:24
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đăng tải KHLCNT Công trình: Kè gia cố mái taluy đường đi thôn 3 xã Phước Lộc với 5 gói thầu.
31/12/2024 15:20
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6
05/12/2024 20:38
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bản Mây
03/12/2024 21:11
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
03/12/2024 21:02
Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu tư vấn khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ SÔNG SON 6
28/11/2024 21:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM SÀO NAM
13/05/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH xây dựng Ánh Phúc
13/05/2025 09:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Duy tu, sửa chữa đường đi thôn 2 (đoạn còn lại) xã Phước Lộc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với 3 gói thầu.
13/05/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn huyện Phước Sơn (cấp huyện và xã) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với 2 gói thầu.
20/03/2025 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY HOÀNG THÀNH SƠN
19/03/2025 17:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ PHƯỚC SƠN
09/03/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM ĐẠT
08/03/2025 14:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 18:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/01/2025 11:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/01/2025 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đời người là một vở kịch, mỗi người chúng ta đều là nhân vật chính. Có những nhân vật thật tĩnh lặng, có những nhân vật lại rất khoan dung. Còn có những người lại mãi không thể buông tay được, lâu dần liền biến thành một gánh nặng. Gánh nặng càng nhiều, đời người lại càng không vui vẻ. Kiếp người u sầu, xin hãy dùng một trái tim kiên định cùng tâm tư bình tĩnh để đối mặt, đừng bao giờ muộn phiền hối hận vì những điều đã qua. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh