Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.111.995.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.384.092.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.111.995.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.384.092.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu TOàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG T73
20/01/2024 23:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
06/01/2024 07:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT TOàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2023 01:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2023 01:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi Thanh Quang - Hạng mục: Thảm nhựa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Dương Thành đi Khuôn Bình - Hạng mục: Thảm nhựa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến giao thông Dương Thành đi Khuôn Bình - Hạng mục: Thảm nhựa.
23/11/2023 11:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi Thanh Quang - Hạng mục: Thảm nhựa.
23/11/2023 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi Thanh Quang - Hạng mục: Thảm nhựa với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:31
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Dương Thành đi Khuôn Bình - Hạng mục: Thảm nhựa với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông tuyến Tư Cung đi Lạc Điền với 4 gói thầu.
15/09/2023 11:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường giao thông tuyến Lương Bình - Khuông Bình với 4 gói thầu.
15/09/2023 11:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường giao thông tuyến đập Thanh Quang đi Nhơn Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP TRỌNG TÍN
13/10/2020 12:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi đập Thanh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP TRỌNG TÍN
13/10/2020 12:09
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường giao thông tuyến chợ Phước Thắng đi cầu Lạc Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TÂN KIẾN PHÁT
13/10/2020 11:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường giao thông tuyến cầu Lạc Điền đi Đập Cùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP NAM SƠN, CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGUYỄN VIỆT
13/10/2020 10:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường giao thông tuyến cầu Bà Cá đi đập đội 7 thôn Lương Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TÂN KIẾN PHÁT
13/10/2020 09:59
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải TBMT Nâng cấp đường giao thông tuyến đập Thanh Quang đi Nhơn Hạnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2020 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu TOàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG T73
20/01/2024 23:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG BỘ BÌNH ĐỊNH
06/01/2024 07:27
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2023 15:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT TOàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 15:53
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2023 01:38
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2023 01:28
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi Thanh Quang - Hạng mục: Thảm nhựa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:31
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Dương Thành đi Khuôn Bình - Hạng mục: Thảm nhựa của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG với 6 gói thầu.
23/11/2023 11:17
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến giao thông Dương Thành đi Khuôn Bình - Hạng mục: Thảm nhựa.
23/11/2023 11:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường giao thông tuyến Cầu Bún đi Thanh Quang - Hạng mục: Thảm nhựa.
23/11/2023 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC THẮNG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một con ngựa đau cả tàu bỏ vỏ. "
Tục ngữ Việt Nam
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026