Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 770.980.527 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 770.980.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 770.980.527 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 770.980.527 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Lập nhiệm vụ khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa hình và Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí thiết bị + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Tử và Viễn Thông Thành Tín
12/09/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Bổ sung hệ thống Đài phát thanh xã Phước Thể, huyện Tuy Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 1 gói thầu.
06/09/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
20/06/2024 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 1 gói thầu.
04/06/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Lập nhiệm vụ khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:33
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa hình và Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:29
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:01
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí thiết bị + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Tử và Viễn Thông Thành Tín
12/09/2024 15:12
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đăng tải KHLCNT Bổ sung hệ thống Đài phát thanh xã Phước Thể, huyện Tuy Phong với 1 gói thầu.
06/09/2024 15:40
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
20/06/2024 15:45
Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể với 1 gói thầu.
04/06/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Lập nhiệm vụ khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa hình và Lập đồ án quy hoạch chi tiết xây dựng – tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
25/11/2024 10:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 02, 03, 04 và 05 thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể, huyện Tuy Phong, tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 4 gói thầu.
15/11/2024 17:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Chi phí thiết bị + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện Tử và Viễn Thông Thành Tín
12/09/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Bổ sung hệ thống Đài phát thanh xã Phước Thể, huyện Tuy Phong của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 1 gói thầu.
06/09/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng tỉnh Bình Thuận
20/06/2024 15:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Phước Thể đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ quy hoạch thuộc dự án Quy hoạch chi tiết xây dựng Trung tâm xã Phước Thể của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể với 1 gói thầu.
04/06/2024 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Phước Thể là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người có tinh thần cầu thị tìm kiếm những ai nói sự thật với mình, thậm chí dù sự thật ấy có đau đớn, bởi điều đó bảo vệ họ và khiến họ trở thành con người, và người lãnh đạo tốt hơn. "
Gary Rohrmayer
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh