Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.021.895.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.569.579.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.021.895.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.569.579.116 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường mầm non Thành Lâm, xã Pù Luông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 9 gói thầu.
24/08/2026 17:48
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trường mầm non Thành Lâm, xã Pù Luông.
24/08/2026 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
24/08/2026 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 288
24/08/2026 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Eo Kén, xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 5 gói thầu.
24/08/2026 16:20
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Eo Kén, xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hóa.
24/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán mua sắm tài sản cho cơ quan UBND xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán mua sắm tài sản cho cơ quan UBND xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình+ đảm bảo an toàn giao thông và Phí tài nguyên môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD&TM ĐẠI DƯƠNG
10/06/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi
công xây dựng công
trình (bao gồm chi phí
dự phòng và phí tài
nguyên, thuế BVMT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG Á
20/11/2025 15:08
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa tuyến đường giao thông thôn Eo Kén (đoạn từ nhà ông Ngân Văn Phinh đi cụm qua cụm dân cư khu 5) với 4 gói thầu.
29/10/2025 23:24
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP NGUYÊN VŨ
03/03/2025 09:04
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 08:04
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/01/2025 16:30
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình với 7 gói thầu.
09/01/2025 10:26
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ATC VIỆT NAM
02/01/2025 14:32
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẤU THẦU VIỆT NAM
08/10/2024 14:26
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn QLDA công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC HỒNG ĐỨC
08/10/2024 14:23
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LUX HOME
08/10/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trường mầm non Thành Lâm, xã Pù Luông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 9 gói thầu.
24/08/2026 17:48
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Trường mầm non Thành Lâm, xã Pù Luông.
24/08/2026 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn tổng hợp Minh Cường
24/08/2026 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 288
24/08/2026 16:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Eo Kén, xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 5 gói thầu.
24/08/2026 16:20
Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa đường giao thông thôn Eo Kén, xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hóa.
24/08/2026 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán mua sắm tài sản cho cơ quan UBND xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán mua sắm tài sản cho cơ quan UBND xã Pù Luông, tỉnh Thanh Hoá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Pù Luông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình+ đảm bảo an toàn giao thông và Phí tài nguyên môi trường của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD&TM ĐẠI DƯƠNG
10/06/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Pù Luông là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự ngưỡng mộ là con gái của ngu dốt. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026