Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.703.709.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.567.894.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.703.709.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.567.894.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 288
04/09/2026 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MINH KHÁNH
04/09/2026 14:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư
Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn với 6 gói thầu.
03/09/2026 08:36
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư
Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
03/09/2026 07:07
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
03/09/2026 07:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (bao gồm dự phòng, chi phí đảm bảo an toàn giao thông, thuê trạm trộn BTXM, cấp điện và máy biến áp phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMXD HOÀNG ANH 555
13/08/2026 07:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Lập Báo cáo kinh
tế - kỹ thuật đầu
tư xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐIỆN PHÚC THÀNH
28/07/2026 07:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐIỆN PHÚC THÀNH
28/07/2026 07:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện dự án Di chuyển đường điện phục vụ GPMB thực hiện công trình Đường giao thông nội vùng khu Păng, thị trấn Sơn Lư, huyện Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn với 3 gói thầu.
28/07/2026 07:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
22/07/2026 22:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị, lắp đặt hệ thống, đào tạo, hướng dẫn sử dụng, thuê dịch vụ CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tramexco
10/06/2026 14:54
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp lắp đặt, vận chuyển hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
30/03/2025 15:25
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp téc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ĐÁNG
30/03/2025 14:29
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂY THÀNH
19/03/2025 17:12
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
02/03/2025 16:57
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/02/2025 11:41
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MINH KHÁNH
20/01/2025 17:03
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
20/01/2025 17:00
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Duy tu, bảo dưỡng Trường THCS DTNT huyện Quan Sơn (các hạng mục phụ trợ). với 4 gói thầu.
20/01/2025 16:58
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp téc nước với 3 nhà thầu tham gia.
29/12/2024 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 288
04/09/2026 14:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ MINH KHÁNH
04/09/2026 14:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư
Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn với 6 gói thầu.
03/09/2026 08:36
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư
Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
03/09/2026 07:07
Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường THCS Sơn Lư, xã Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa.
03/09/2026 07:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (bao gồm dự phòng, chi phí đảm bảo an toàn giao thông, thuê trạm trộn BTXM, cấp điện và máy biến áp phục vụ thi công) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMXD HOÀNG ANH 555
13/08/2026 07:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Lập Báo cáo kinh
tế - kỹ thuật đầu
tư xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐIỆN PHÚC THÀNH
28/07/2026 07:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐIỆN PHÚC THÀNH
28/07/2026 07:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện dự án Di chuyển đường điện phục vụ GPMB thực hiện công trình Đường giao thông nội vùng khu Păng, thị trấn Sơn Lư, huyện Quan Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn với 3 gói thầu.
28/07/2026 07:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
22/07/2026 22:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quan Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới ít khi là những gì ta trông thấy; với con người, tầm nhìn giới hạn, và hiện thực giống như mơ trong khi giấc mơ lại tưởng như hiện thực. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026