Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 839.118.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 830.161.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 839.118.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 830.161.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua thùng rác 2 ngăn 40l và Thùng rác 240l để thực hiện Mô hình phân loại, xử lý rác thải tại nguồn trên địa bàn xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
06/06/2025 10:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
15/04/2025 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
08/04/2025 08:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Sản Xuất Kinh Doanh Dương Đình Hùng
14/03/2025 13:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
12/03/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Mua thùng rác 2 ngăn 40l và Thùng rác 240l để thực hiện Mô hình phân loại, xử lý rác thải tại nguồn trên địa bàn xã Quế Châu với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:01
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
06/06/2025 10:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quế Châu với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
15/04/2025 10:26
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu với 1 gói thầu.
08/04/2025 08:07
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU công bố kết quả gói thầu Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã).
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Sản Xuất Kinh Doanh Dương Đình Hùng
14/03/2025 13:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã) với 1 gói thầu.
12/03/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua thùng rác 2 ngăn 40l và Thùng rác 240l để thực hiện Mô hình phân loại, xử lý rác thải tại nguồn trên địa bàn xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:01
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
06/06/2025 10:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các trang thiết bị cho Thôn NTM Thông minh Cang Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
15/04/2025 10:26
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
08/04/2025 08:07
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Camera an ninh cho UBND xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
03/04/2025 11:06
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mô hình trồng cây xanh, cây bóng mát Khu thể thao xã Quế Châu của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Sản Xuất Kinh Doanh Dương Đình Hùng
14/03/2025 13:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang khu trung tâm xã, hệ thống điện Led khu trung tâm (Từ cổng chào vào UBND Xã) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU với 1 gói thầu.
12/03/2025 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUẾ CHÂU là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vài người nói trong lúc ngủ. Giảng viên nói trong lúc người khác ngủ. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh