Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 161.511.481.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.548.567.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 161.511.481.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.548.567.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
03/07/2025 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 886
03/07/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty việt phát
19/06/2025 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 09:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
05/06/2025 13:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
05/06/2025 13:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông trục chính các thôn xã Quỳnh Phú, huyện Gia Bình (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với 5 gói thầu.
04/06/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông trục chính các thôn xã Quỳnh Phú, huyện Gia Bình (giai đoạn 2).
04/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT & XÂY DỰNG SINH HẰNG
10/10/2024 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
03/07/2025 09:11
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 886
03/07/2025 09:08
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT & XÂY DỰNG SINH HẰNG, công ty việt phát
19/06/2025 11:41
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:46
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 09:14
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
05/06/2025 13:44
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
05/06/2025 13:41
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông trục chính các thôn xã Quỳnh Phú, huyện Gia Bình (giai đoạn 2) với 5 gói thầu.
04/06/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT & XÂY DỰNG SINH HẰNG
10/10/2024 08:29
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO NGỌC
03/07/2025 09:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG 886
03/07/2025 09:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty việt phát
19/06/2025 11:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 09:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT
05/06/2025 13:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu số 03 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG
05/06/2025 13:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông trục chính các thôn xã Quỳnh Phú, huyện Gia Bình (giai đoạn 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với 5 gói thầu.
04/06/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông trục chính các thôn xã Quỳnh Phú, huyện Gia Bình (giai đoạn 2).
04/06/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT & XÂY DỰNG SINH HẰNG
10/10/2024 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/09/2024 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Quỳnh Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những nỗi buồn ta quẩn quanh trong ấy, có những kỷ niệm dù thiết tha đến vậy hay có những con người ta đắm say cách mấy, cũng phải đến ngày học cách buông tay. "
Anh Khang
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026