Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.723.319.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.721.195.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.723.319.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.721.195.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
29/07/2022 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
29/07/2022 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2020 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
18/01/2020 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2019 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
30/03/2019 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2018 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
25/04/2018 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Nội thất Xuân Nội
29/07/2022 16:58
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ tổng hợp Hòa Thắng
29/07/2022 16:42
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 16:12
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2020 17:40
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà với 1 gói thầu.
18/01/2020 17:32
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2019 16:29
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
30/03/2019 16:07
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2018 14:53
Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
25/04/2018 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
29/07/2022 16:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
29/07/2022 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 16:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/01/2020 17:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu mua sắm trang thiết bị năm 2020 của UBND xã Sá Tổng, huyện Mường Chà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
18/01/2020 17:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2019 16:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, phòng họp trực tuyến cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
30/03/2019 16:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2018 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống truyền thanh không dây cho UBND xã Sá Tổng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng với 1 gói thầu.
25/04/2018 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sá Tổng là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hành động tốt đem lại quả tốt. Hành động xấu đem lại quả xấu. Đừng kỳ vọng thánh thần, chư thiên, những kẻ khuất mày khuất mặt sẽ bảo vệ bạn. Cũng đừng tin tưởng ngày tốt, ngày xấu. Đó là những điều không thật. Bạn sẽ luôn luôn chờ đợi ngày tốt, giờ tốt, tháng tốt, năm tốt, vị thần này, vị thánh nọ. Tin tưởng vào những điều đó chỉ đem lại đau khổ cho bạn mà thôi. Hãy nhìn vào hành động và lời nói của bạn, nhìn vào nghiệp của bạn. Làm lành bạn sẽ gặt quả vui, làm ác bạn sẽ mang quả khổ. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026