Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.977.032.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.932.666.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.977.032.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.932.666.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra hồ sơ, dự toán phá dỡ phục vụ GPMB của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học công nghệ và Kinh tế xây dựng Hà Nội
11/07/2026 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ, dự toán phá dỡ phục vụ GPMB của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HAPPY HOUSE
11/07/2026 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc hạng mục: Phá dỡ công trình phục vụ giải phóng mặt bằng dự án: Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo NCKT hạng mục di chuyển, hoàn trả tuyến điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN VIỆT
19/05/2026 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập Báo cáo NCKT hạng mục di chuyển, hoàn trả tuyến điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC SÔNG HỒNG
19/05/2026 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Di chuyển, hoàn trả tuyến điện do Công ty Điện lực Sóc Sơn quản lý phục vụ công tác GPMB dự án Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
12/05/2026 19:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Di chuyển, hoàn trả tuyến điện do Công ty Điện lực Sóc Sơn quản lý phục vụ công tác GPMB dự án Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
12/05/2026 19:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ V&P VIỆT NAM
05/05/2026 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán XDCT hoàn trả cấp nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phát triển đô thị Sông Hồng
05/05/2026 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập thiết kế BVTC và dự toán XDCT hoàn trả cấp nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG SHD
05/05/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
15/08/2025 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra hồ sơ, dự toán phá dỡ phục vụ GPMB của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học công nghệ và Kinh tế xây dựng Hà Nội
11/07/2026 09:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập hồ sơ, dự toán phá dỡ phục vụ GPMB của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HAPPY HOUSE
11/07/2026 09:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc hạng mục: Phá dỡ công trình phục vụ giải phóng mặt bằng dự án: Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
10/07/2026 09:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo NCKT hạng mục di chuyển, hoàn trả tuyến điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN VIỆT
19/05/2026 09:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập Báo cáo NCKT hạng mục di chuyển, hoàn trả tuyến điện của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN LỰC SÔNG HỒNG
19/05/2026 09:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Di chuyển, hoàn trả tuyến điện do Công ty Điện lực Sóc Sơn quản lý phục vụ công tác GPMB dự án Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
12/05/2026 19:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Di chuyển, hoàn trả tuyến điện do Công ty Điện lực Sóc Sơn quản lý phục vụ công tác GPMB dự án Mở rộng Quốc lộ 3 theo quy hoạch (đoạn từ nút giao đường 18 đến ngã ba đường vào đền Sóc), huyện Sóc Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn với 2 gói thầu.
12/05/2026 19:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ V&P VIỆT NAM
05/05/2026 09:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán XDCT hoàn trả cấp nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phát triển đô thị Sông Hồng
05/05/2026 09:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Lập thiết kế BVTC và dự toán XDCT hoàn trả cấp nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG SHD
05/05/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sóc Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguyên tắc cơ bản để đi tới mục tiêu là hiểu rằng bạn đi xa hết quãng đường mình có thể nhìn thấy, và khi tới đó, bạn sẽ luôn luôn có thể nhìn xa hơn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh