Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.505.171.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.478.574.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.505.171.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.478.574.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG AN
15/01/2025 17:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn trích đo chỉnh lý địa chính thửa đất và Đăng ký, cấp đổi giấy chứng nhận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai Khánh Hòa
15/01/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải TBMT Chi phí Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 23:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ KIỂM TOÁN XÂY DỰNG KHÁNH HÒA
20/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGHIỆP VỤ ĐẤU THẦU TÂY NGUYÊN
20/11/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trung tâm học tập cộng đồng xã Sơn Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 7 gói thầu.
20/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trung tâm học tập cộng đồng.
19/11/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường vào KSX Suối Sóc (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Mùi đến Cầu suối Sóc) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường vào KSX Suối Sóc (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Mùi đến Cầu Suối Sóc).
07/11/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn trích đo chỉnh lý địa chính thửa đất và Đăng ký, cấp đổi giấy chứng nhận.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai Khánh Hòa
15/01/2025 16:55
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình công bố KQMT gói thầu Chi phí Tư vấn trích đo chỉnh lý địa chính thửa đất và Đăng ký, cấp đổi giấy chứng nhận với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 09:05
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ KIỂM TOÁN XÂY DỰNG KHÁNH HÒA
20/11/2024 11:11
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGHIỆP VỤ ĐẤU THẦU TÂY NGUYÊN
20/11/2024 11:08
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa trung tâm học tập cộng đồng xã Sơn Bình với 7 gói thầu.
20/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường vào KSX Suối Sóc (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Mùi đến Cầu suối Sóc) với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:03
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD & TM THIỆN PHƯỚC
06/11/2024 21:36
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng đường bê tông và tu bổ các khu vực trồng cây xanh xung quanh khuôn viên nhà văn hóa, xã Sơn Bình với 4 gói thầu.
06/11/2024 21:29
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải KHLCNT Xây dựng đường điện chiếu sáng đoạn từ nhà văn hóa thôn Xóm Cỏ đến cuối thôn, xã Sơn Bình, huyện Khánh Sơn với 4 gói thầu.
06/11/2024 21:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG AN
15/01/2025 17:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn trích đo chỉnh lý địa chính thửa đất và Đăng ký, cấp đổi giấy chứng nhận của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng Đăng ký Đất đai Khánh Hòa
15/01/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải TBMT Chi phí Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/11/2024 23:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ KIỂM TOÁN XÂY DỰNG KHÁNH HÒA
20/11/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGHIỆP VỤ ĐẤU THẦU TÂY NGUYÊN
20/11/2024 11:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trung tâm học tập cộng đồng xã Sơn Bình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 7 gói thầu.
20/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trung tâm học tập cộng đồng.
19/11/2024 21:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường vào KSX Suối Sóc (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Mùi đến Cầu suối Sóc) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình với 4 gói thầu.
07/11/2024 11:02
Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, mở rộng đường vào KSX Suối Sóc (đoạn từ nhà bà Nguyễn Thị Mùi đến Cầu Suối Sóc).
07/11/2024 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nói yêu bạn chưa chắc đã đợi được bạn, nhưng người đợi bạn nhất định rất yêu bạn. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh