Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.307.637.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.126.839.056 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.307.637.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.126.839.056 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04, 05, 06 và 07 công trình Khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi xã Sơn Mỹ, huyện Hàm Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 4 gói thầu.
23/05/2025 14:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi xã Sơn Mỹ, huyện Hàm Tân..
23/05/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (thiết bị): Cung cấp lắp đặt thiết bị: Chuyển đổi, nâng cấp hệ thống truyền thanh thông minh xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/12/2024 20:55
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
20/12/2024 19:49
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:59
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:52
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:50
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (thiết bị): Cung cấp lắp đặt thiết bị: Chuyển đổi, nâng cấp hệ thống truyền thanh thông minh xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 19:06
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền ngành Y tế, Công thương, Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
09/12/2024 19:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
07/12/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04, 05, 06 và 07 công trình Khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi xã Sơn Mỹ, huyện Hàm Tân với 4 gói thầu.
23/05/2025 14:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
20/12/2024 19:49
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:59
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:52
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:50
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền ngành Y tế, Công thương, Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
09/12/2024 19:53
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
07/12/2024 14:21
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải KHLCNT Chuyển đổi, nâng cấp hệ thống truyền thanh thông minh xã Sơn Mỹ với 4 gói thầu.
04/12/2024 14:07
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt thiết bị âm thanh nhà văn hóa các thôn trên địa bàn xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
25/11/2024 16:01
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ tại Nhà văn hóa các thôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN LỰC
25/11/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04, 05, 06 và 07 công trình Khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi xã Sơn Mỹ, huyện Hàm Tân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 4 gói thầu.
23/05/2025 14:36
Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu vui chơi cho trẻ em và người cao tuổi xã Sơn Mỹ, huyện Hàm Tân..
23/05/2025 12:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (thiết bị): Cung cấp lắp đặt thiết bị: Chuyển đổi, nâng cấp hệ thống truyền thanh thông minh xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/12/2024 20:55
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
20/12/2024 19:49
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về bảo vệ môi trường, an toàn thực phẩm trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:59
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:52
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền về ngành Y tế, Công thương Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với 1 gói thầu.
19/12/2024 19:50
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (thiết bị): Cung cấp lắp đặt thiết bị: Chuyển đổi, nâng cấp hệ thống truyền thanh thông minh xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 19:06
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp, lắp đặt Pano tuyên truyền ngành Y tế, Công thương, Môi trường trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - QUẢNG CÁO SONG MINH HT
09/12/2024 19:53
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lắp đặt các cụm loa trên địa bàn xã Sơn Mỹ của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
07/12/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Sơn Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn chỉ có thể khống chế ba thứ trong đời. Tư tưởng bạn nghĩ, hình ảnh bạn mường tượng, và hành động bạn làm. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh