Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.099.642.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.008.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.099.642.293 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.008.937.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÁT THỊNH CR
28/04/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Làm BTXM đường từ ngã ba đập Đầu Bò Hạ tới suối Đầu Bò thôn Ma O của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Làm đường BTXM từ đường Ngô Quyền đến kè thôn Tà Nĩa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường từ trạm y tế đến đường trung cấp nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm BTXM đường từ ngã ba đập Đầu Bò Hạ tới suối Đầu Bò thôn Ma O.
11/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm đường BTXM từ đường Ngô Quyền đến kè thôn Tà Nĩa.
11/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ trạm y tế đến đường trung cấp nghề.
11/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 12:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Đường BTXM vào khu sản xuất thôn Chi Chay (nhánh 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 8 gói thầu.
03/04/2025 07:14
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường BTXM vào khu sản xuất thôn Chi Chay (nhánh 2).
03/04/2025 06:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÁT THỊNH CR
28/04/2025 14:48
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung công bố KQMT gói thầu Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/04/2025 09:22
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Làm BTXM đường từ ngã ba đập Đầu Bò Hạ tới suối Đầu Bò thôn Ma O với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:37
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Làm đường BTXM từ đường Ngô Quyền đến kè thôn Tà Nĩa với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:31
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường từ trạm y tế đến đường trung cấp nghề với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải TBMT Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 12:24
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Đường BTXM vào khu sản xuất thôn Chi Chay (nhánh 2) với 8 gói thầu.
03/04/2025 07:14
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường BTXM liên xã đến nhà ông Mấu Chuẩn (thôn Ma O) xã Sơn Trung với 6 gói thầu.
31/03/2025 22:24
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng đường BTXM xóm 8 thôn Ma O với 6 gói thầu.
31/03/2025 22:24
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải KHLCNT Xây dựng BTXM đường Dốc Chùa thôn Chi Chay với 6 gói thầu.
31/03/2025 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÁT THỊNH CR
28/04/2025 14:48
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Làm BTXM đường từ ngã ba đập Đầu Bò Hạ tới suối Đầu Bò thôn Ma O của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Làm đường BTXM từ đường Ngô Quyền đến kè thôn Tà Nĩa của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường từ trạm y tế đến đường trung cấp nghề của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 4 gói thầu.
11/04/2025 16:26
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm BTXM đường từ ngã ba đập Đầu Bò Hạ tới suối Đầu Bò thôn Ma O.
11/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm đường BTXM từ đường Ngô Quyền đến kè thôn Tà Nĩa.
11/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường từ trạm y tế đến đường trung cấp nghề.
11/04/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/04/2025 12:24
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đã đăng tải KHLCNT Đường BTXM vào khu sản xuất thôn Chi Chay (nhánh 2) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung với 8 gói thầu.
03/04/2025 07:14
Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường BTXM vào khu sản xuất thôn Chi Chay (nhánh 2).
03/04/2025 06:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sơn Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chúng ta lên kế hoạch cho hậu thế, chúng ta phải nhớ rằng đức hạnh không có tính di truyền. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh