Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.976.348.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.975.643.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.976.348.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.975.643.586 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ Thành Công 998
05/05/2025 09:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 17:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/04/2025 14:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường bê tông nội bản từ bản Nhạn Nọc đến điểm tái định cư Bãi Tây của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với 2 gói thầu.
18/04/2025 14:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường bê tông nội bản từ bản Nhạn Nọc đến điểm tái định cư Bãi Tây.
18/04/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
09/10/2023 10:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LC TÂY BẮC
09/10/2023 10:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
09/10/2023 10:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/09/2023 10:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với 3 gói thầu.
26/09/2023 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ Thành Công 998
05/05/2025 09:55
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 09:02
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 17:07
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/04/2025 14:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường bê tông nội bản từ bản Nhạn Nọc đến điểm tái định cư Bãi Tây với 2 gói thầu.
18/04/2025 14:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
09/10/2023 10:22
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LC TÂY BẮC
09/10/2023 10:16
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
09/10/2023 10:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2023 09:23
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/09/2023 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ Thành Công 998
05/05/2025 09:55
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 17:07
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
18/04/2025 14:23
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa đường bê tông nội bản từ bản Nhạn Nọc đến điểm tái định cư Bãi Tây của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với 2 gói thầu.
18/04/2025 14:21
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đường bê tông nội bản từ bản Nhạn Nọc đến điểm tái định cư Bãi Tây.
18/04/2025 14:14
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
09/10/2023 10:22
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LC TÂY BẮC
09/10/2023 10:16
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và Dịch vụ Thuận Hưng
09/10/2023 10:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải TBMT Tư vấn lập Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ Khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
28/09/2023 10:41
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Quy hoạch chung xây dựng xã Tạ khoa, huyện Bắc Yên đến năm 2035 của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA với 3 gói thầu.
26/09/2023 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TẠ KHOA là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy cẩn thận đừng quan tâm quá mức tới tiền bạc, địa vị hay vinh quang. Một ngày nào đó bạn sẽ gặp người chẳng quan tâm gì đến những thứ này. Và lúc đó bạn sẽ biết mình nghèo nàn đến thế nào. "
Rudyard Kipling
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026