Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.060.546.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.824.717.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.060.546.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.824.717.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp dựng trụ đèn NLMT (02 Tuyến đường): - Tuyến từ nhà ông Bùi Thanh Long đi nhà ông Bùi Thanh Phi thôn Khánh Tân. - Tuyến từ QL40B đi nhà ông Nguyễn Xuân Quảng thôn Khánh Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ BẢO
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, cắm mốc quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ-KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH SC
31/12/2024 17:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Thi công lắp dựng trụ đèn NLMT (02 Tuyến đường): - Tuyến từ nhà ông Bùi Thanh Long đi nhà ông Bùi Thanh Phi thôn Khánh Tân. - Tuyến từ QL40B đi nhà ông Nguyễn Xuân Quảng thôn Khánh Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 08:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TAM LỘC
16/12/2024 19:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan môi trường “ Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp” trên địa bàn thôn Khánh Tân, xã Tam Dân gắn với xây dựng đời sống văn hóa ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với 2 gói thầu.
10/12/2024 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Khảo sát, cắm mốc quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 19:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc giới Đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Tam Dân, huyện Phú Ninh giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với 4 gói thầu.
25/11/2024 21:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM HẢI
28/10/2024 17:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM HẢI
28/10/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan môi trường “ Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp” trên địa bàn thôn Khánh Tân, xã Tam Dân gắn với xây dựng đời sống văn hóa ở cơ sở với 2 gói thầu.
10/12/2024 16:11
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đăng tải KHLCNT Cắm mốc giới Đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Tam Dân, huyện Phú Ninh giai đoạn đến năm 2030 với 4 gói thầu.
25/11/2024 21:08
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các công trình hạ tầng kỹ thuật Khu trung tâm xã Tam Dân với 6 gói thầu.
22/10/2024 14:03
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu khảo sát, cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
15/10/2024 10:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
05/10/2024 09:33
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
05/10/2024 09:28
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
05/10/2024 09:24
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
05/10/2024 09:23
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
05/10/2024 09:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
05/10/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp dựng trụ đèn NLMT (02 Tuyến đường): - Tuyến từ nhà ông Bùi Thanh Long đi nhà ông Bùi Thanh Phi thôn Khánh Tân. - Tuyến từ QL40B đi nhà ông Nguyễn Xuân Quảng thôn Khánh Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ BẢO
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, cắm mốc quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ-KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH SC
31/12/2024 17:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Thi công lắp dựng trụ đèn NLMT (02 Tuyến đường): - Tuyến từ nhà ông Bùi Thanh Long đi nhà ông Bùi Thanh Phi thôn Khánh Tân. - Tuyến từ QL40B đi nhà ông Nguyễn Xuân Quảng thôn Khánh Tân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 08:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TAM LỘC
16/12/2024 19:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải KHLCNT Cải tạo cảnh quan môi trường “ Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp” trên địa bàn thôn Khánh Tân, xã Tam Dân gắn với xây dựng đời sống văn hóa ở cơ sở của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với 2 gói thầu.
10/12/2024 16:11
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Khảo sát, cắm mốc quy hoạch của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/11/2024 19:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải KHLCNT Cắm mốc giới Đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Tam Dân, huyện Phú Ninh giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với 4 gói thầu.
25/11/2024 21:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 17:20
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM HẢI
28/10/2024 17:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM HẢI
28/10/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TAM DÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người tài không lộ tướng, lộ tướng thì không phải người tài! Người có bản lĩnh khác thường thì tính tình kín đáo, chẳng mấy ai nhìn ra được. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh