Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.488.143.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.158.569.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.488.143.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.158.569.872 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 99
23/12/2024 16:25
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Đường Kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 5 gói thầu.
09/12/2024 14:48
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới.
09/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5:
Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH TÂM - KG
28/11/2024 11:04
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa.
01/11/2024 18:18
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa.
23/10/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 4 gói thầu.
23/10/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5:
Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2024 14:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Đường kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 6 gói thầu.
01/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải KHLCNT Đường Kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới với 5 gói thầu.
09/12/2024 14:48
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa với 4 gói thầu.
23/10/2024 16:15
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải KHLCNT Đường kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới với 6 gói thầu.
01/10/2024 16:14
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Đòn Dông kênh 4 (dưới nước), hạng mục: Nâng cấp cải tạo với 4 gói thầu.
13/05/2024 16:24
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường kênh 2B, hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa với 4 gói thầu.
08/04/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 99
23/12/2024 16:25
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 15:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Đường Kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 5 gói thầu.
09/12/2024 14:48
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường kênh 4B (dưới nước); Hạng mục: Xây dựng mới.
09/12/2024 11:11
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5:
Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH TÂM - KG
28/11/2024 11:04
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa.
01/11/2024 18:18
Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa.
23/10/2024 16:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà vệ sinh, phòng làm việc UBND xã Tân An, hạng mục: Cải tạo sửa chữa của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 4 gói thầu.
23/10/2024 16:15
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5:
Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2024 14:04
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An đã đăng tải KHLCNT Đường kênh 4B (dưới nước), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An với 6 gói thầu.
01/10/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân xã Tân An là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta cảm thấy bất hạnh trong nỗi bất hạnh nhiều hơn là cảm thấy hạnh phúc trong niềm hạnh phúc. "
Armand Salacron
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026