Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.655.164.345 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.146.860.642 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.655.164.345 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.146.860.642 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
05/06/2025 09:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn) Lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (tư vấn) Chi phí giám sát khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KẾT CẤU VÀNG
05/06/2025 09:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (tư vấn) Chi phí khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn) Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
05/06/2025 09:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình với 5 gói thầu.
05/06/2025 09:46
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư các tuyến đường ống cấp nước trên địa bàn xã Tân Bình (giai đoạn 2).
05/06/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
28/11/2024 08:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
26/11/2024 15:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
26/11/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
05/06/2025 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn) Lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:55
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (tư vấn) Chi phí giám sát khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KẾT CẤU VÀNG
05/06/2025 09:53
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (tư vấn) Chi phí khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:51
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn) Quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
05/06/2025 09:49
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 5 gói thầu.
05/06/2025 09:46
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ QUÝ
26/11/2024 15:18
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
26/11/2024 15:17
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
25/11/2024 13:29
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường vào nhà bia thành lập chi bộ Bình Phước – Tân Triều, xã Tân Bình với 7 gói thầu.
16/11/2024 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 (tư vấn) Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT SEN VIỆT
05/06/2025 09:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4 (tư vấn) Lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:55
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3 (tư vấn) Chi phí giám sát khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KẾT CẤU VÀNG
05/06/2025 09:53
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2 (tư vấn) Chi phí khảo sát của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG TIẾN LƯỢNG
05/06/2025 09:51
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 (tư vấn) Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHAN LÊ NGUYỄN
05/06/2025 09:49
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình với 5 gói thầu.
05/06/2025 09:46
Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư các tuyến đường ống cấp nước trên địa bàn xã Tân Bình (giai đoạn 2).
05/06/2025 09:09
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây lắp): Nội dung chi phí xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
28/11/2024 08:35
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
26/11/2024 15:18
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
26/11/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Tân Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh