Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 503.605.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 503.152.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 503.605.629 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 503.152.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường vòng quanh sân banh ấp Đông Tiến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trụ sở UBND xã (mái che nhà xe công an, UBND xã, sửa chữa nhà làm việc khối đoàn thể, Đảng ủy xã, hàng rào Ban chỉ huy quân sự xã, Nhà vệ sinh Chốt dân quân Mít Mọi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 4 gói thầu.
23/12/2024 14:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚC THỊNH TÂY NINH
20/12/2022 16:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập đồ án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
24/11/2022 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/11/2022 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Chi phí tư vấn lập đồ án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2022 09:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Xây lắp Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2020 21:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Xây lắp (Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 5 gói thầu.
10/07/2020 15:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông.
02/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đăng tải KHLCNT Công trình: Đường vòng quanh sân banh ấp Đông Tiến với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:58
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt dụng cụ tập luyện thể thao ngoài trời tại Trung tâm Văn hóa - Thể thao xã Tân Đông với 4 nhà thầu tham gia.
21/06/2023 18:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường ĐT.15 ấp Đông Tiến với 4 gói thầu.
14/11/2022 15:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đăng tải KHLCNT Đồ án quy hoạch chung xây dựng xã Tân Đông, huyện Tân Châu, tỉnh Tây Ninh đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2035 với 2 gói thầu.
04/10/2022 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Đường vòng quanh sân banh ấp Đông Tiến của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:58
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa Trụ sở UBND xã (mái che nhà xe công an, UBND xã, sửa chữa nhà làm việc khối đoàn thể, Đảng ủy xã, hàng rào Ban chỉ huy quân sự xã, Nhà vệ sinh Chốt dân quân Mít Mọi) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 4 gói thầu.
23/12/2024 14:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÚC THỊNH TÂY NINH
20/12/2022 16:13
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập đồ án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
24/11/2022 15:54
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
22/11/2022 11:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Chi phí tư vấn lập đồ án của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2022 09:45
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải TBMT Xây lắp Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2020 21:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đã đăng tải KHLCNT Xây lắp (Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG với 5 gói thầu.
10/07/2020 15:20
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhựa hóa các trục đường cụm dân cư vượt lũ xã Tân Đông.
02/07/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN ĐÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu xét đến việc mọi thứ đều nguy hiểm đến thế nào, chẳng có gì thực sự đáng sợ. "
Gertrude Stein
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026