Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.543.476.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.803.179.054 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.543.476.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.803.179.054 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG HUÂN
29/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
03/05/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
03/05/2025 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Tân Hòa, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
03/05/2025 09:36
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Tân Hòa, huyện Hưng Hà.
03/05/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
01/04/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN TRANG THÁI BÌNH
21/03/2025 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
20/03/2025 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG HUÂN
29/05/2025 17:20
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2025 15:11
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 10:14
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
03/05/2025 09:43
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
03/05/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
01/04/2025 17:17
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN TRANG THÁI BÌNH
21/03/2025 10:59
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
20/03/2025 08:38
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG HUÂN
29/05/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/05/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG
03/05/2025 09:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH TRÍ
03/05/2025 09:41
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình: Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Tân Hòa, huyện Hưng Hà của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với 6 gói thầu.
03/05/2025 09:36
Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Tân Hòa, huyện Hưng Hà.
03/05/2025 09:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
01/04/2025 17:17
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XUÂN TRANG THÁI BÌNH
21/03/2025 10:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa.
20/03/2025 08:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/03/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gan vàng dạ sắt. "
Khuyết Danh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026