Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 86,36%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.950.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.023.732.646 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,55%, Xây lắp 86,36%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.950.384.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 112.023.732.646 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÚC TÂM
20/05/2025 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH ULTRAVINA
20/05/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIHUTA VIỆT NAM
14/05/2025 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 19:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 19:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
17/04/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
17/04/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC
08/04/2025 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
08/04/2025 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 07: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC
17/04/2025 15:36
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
17/04/2025 15:35
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC
08/04/2025 09:58
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
08/04/2025 09:56
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT và hệ thống thoát nước xã Tân Hưng (đoạn 1 từ miếu Lê Lợi đến giáp xã Hoàng Hanh; đoạn 2 từ nhà văn hóa thôn Lê Lợi đến cống ông Tĩnh; đoạn 3 từ cống ông Tĩnh đến cống ông Đắc) với 9 gói thầu.
08/04/2025 09:50
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nạo vét kênh mương xã Tân Hưng (Tuyến từ nhà bà Tỏ đến cầu tre) với 5 gói thầu.
07/01/2025 08:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu
thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ĐỨC MINH
02/01/2025 16:25
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÚC VIỆT
02/01/2025 16:20
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nạo vét kênh mương xã Tân Hưng (Tuyến từ nhà bà tỏ đến Tỏ đến cầu tre) với 5 gói thầu.
02/01/2025 07:31
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Nạo vét kênh mương xã Tân Hưng (Tuyến từ nhà bà Tứ đến Đầm Ấu) với 5 gói thầu.
02/01/2025 07:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÚC TÂM
20/05/2025 08:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH ULTRAVINA
20/05/2025 08:45
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIHUTA VIỆT NAM
14/05/2025 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 19:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Tư vấn giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/04/2025 19:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
17/04/2025 15:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 06: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu tư vấn quản lý dự án, tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
17/04/2025 15:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 16:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH ĐỨC
08/04/2025 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thành Sơn Hưng Yên
08/04/2025 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 44 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy luôn tập trung vào cách sử dụng thời gian hữu hiệu nhất. Đây là điều chia tách giữa người thắng và kẻ thua. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh