Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.136.401.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.807.309.096 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.136.401.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.807.309.096 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
06/05/2025 07:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-XD MINH THẮNG
26/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
17/03/2025 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - XD HOÀNG KHA
17/03/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HIỆP HÒA PHÁT
13/03/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHỞI NGHIỆP XANH
13/03/2025 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Lộ Bưng Xúc 2 (từ nhà ông Sal đến nhà ông Nô), xã Tân Hưng, huyện Long Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
12/03/2025 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Lộ Xóm Rẩy, xã Tân Hưng, huyện Long Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với 4 gói thầu.
12/03/2025 16:25
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Xóm Rẩy, xã Tân Hưng, huyện Long Phú.
12/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
06/05/2025 07:23
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-XD MINH THẮNG
26/04/2025 15:28
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 11:10
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2025 16:01
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
17/03/2025 14:21
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - XD HOÀNG KHA
17/03/2025 14:18
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HIỆP HÒA PHÁT
13/03/2025 17:20
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHỞI NGHIỆP XANH
13/03/2025 17:18
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Lộ Bưng Xúc 2 (từ nhà ông Sal đến nhà ông Nô), xã Tân Hưng, huyện Long Phú với 2 gói thầu.
12/03/2025 16:36
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải KHLCNT Lộ Xóm Rẩy, xã Tân Hưng, huyện Long Phú với 4 gói thầu.
12/03/2025 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
06/05/2025 07:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM-XD MINH THẮNG
26/04/2025 15:28
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/03/2025 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THIÊN NHỰT TIẾN
17/03/2025 14:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - XD HOÀNG KHA
17/03/2025 14:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HIỆP HÒA PHÁT
13/03/2025 17:20
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHỞI NGHIỆP XANH
13/03/2025 17:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Lộ Bưng Xúc 2 (từ nhà ông Sal đến nhà ông Nô), xã Tân Hưng, huyện Long Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với 2 gói thầu.
12/03/2025 16:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Lộ Xóm Rẩy, xã Tân Hưng, huyện Long Phú của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng với 4 gói thầu.
12/03/2025 16:25
Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lộ Xóm Rẩy, xã Tân Hưng, huyện Long Phú.
12/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Việc từ thiện muốn được tuyên dương không còn là từ thiện nữa. "
Eliza Cook
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh