Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 149 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 134 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 122 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,97%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.633.171.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.623.826.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 96,97%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.633.171.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.623.826.177 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRANG DŨNG
19/04/2024 11:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM
29/02/2024 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG CÔNG CHÁNH
29/02/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Lâm, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với 4 gói thầu.
27/02/2024 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho nhu cầu làm việc của UBND xã Tân Lâm năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với 6 gói thầu.
07/11/2023 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÚ TÀI
19/04/2023 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 12:11
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới phòng tiếp dân, kho lưu trữ và sửa chữa trụ sở UBND xã Tân Lâm.
16/03/2023 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2021 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM
29/02/2024 16:04
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG CÔNG CHÁNH
29/02/2024 16:01
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Lâm, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 với 4 gói thầu.
27/02/2024 15:38
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho nhu cầu làm việc của UBND xã Tân Lâm năm 2023 với 6 gói thầu.
07/11/2023 08:43
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải KHLCNT Xây mới phòng tiếp dân, kho lưu trữ và sửa chữa trụ sở UBND xã Tân Lâm với 6 gói thầu.
16/03/2023 09:23
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải TBMT Xây lắp chi phí xây dựng + chi phí hạng mục theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2018 09:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa, cải tạo mương nội đồng tổ 3, ấp Bàu Sôi với 1 gói thầu.
24/08/2018 09:23
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải TBMT Gói Thầu số 05 - Xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng + hạng mục chung) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2018 15:58
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình Nghĩa địa xã Bàu Lâm - Tân Lâm với 1 gói thầu.
05/07/2018 15:53
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm công bố kết quả gói thầu Số 04 – Xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 243 ngày 21/12/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Tôn Hương
21/12/2017 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRANG DŨNG
19/04/2024 11:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Tư vấn lập quy chế quản lý kiến trúc và đồ án quy hoạch của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2024 13:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM
29/02/2024 16:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG CÔNG CHÁNH
29/02/2024 16:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xây dựng xã Tân Lâm, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đến năm 2035 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với 4 gói thầu.
27/02/2024 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho nhu cầu làm việc của UBND xã Tân Lâm năm 2023 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với 6 gói thầu.
07/11/2023 08:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÚ TÀI
19/04/2023 10:03
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 12:11
Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới phòng tiếp dân, kho lưu trữ và sửa chữa trụ sở UBND xã Tân Lâm.
16/03/2023 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm đã đăng tải TBMT Xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/10/2021 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trước khi thành công đi vào cuộc đời của bất cứ ai, người đó chắc chắn sẽ gặp nhiều thất bại tạm thời, và có lẽ cả hỏng việc. Khi thất bại xảy ra, điều dễ nhất và hợp lý nhất để làm là bỏ cuộc. Và đó chính là điều mà phần lớn người đời lựa chọn. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026